เจ้าของ: lhospital
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามฉีดผิวขาว แบบออร่า ภายใน 2 เดือนอ่าค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-5-15 05:51:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amzz เมื่อ 2011-5-15 06:09

สนจ่ยอยากฉีดผิวขาวด้วยค่ะ เปนคนค่อนข้างคล้ำหาข้อมูลกับตัวยามานานมากกกกกกก.   ยังไม่มีโอกาสได้ฉีดสักที เพราะกลัวไม่ขาวอ่ะค่ะ . แต่ตอนนี้มีคนแนะนำให้ฉีดเปนเซตเค้าบอกรับรองว่าขาวชัว (เพราะเค่าขายเอง) แต่ย่งไม่ได้ต่ดสินจัยซื้อค่ะรบกวนชาวดั้งโด่งดูตัวยาเซตนี่หน่อยนะค่ะ ว่าถ้าฉีดแล้วจะขาวโอโม่แบบที่เค้ลบอกหรือป่าว (เคิาบอก5 เขมขาวโอโม่ชัวๆ).   ตัวยา มี
                      P-3000+Nc 24+Italy.   เค้าบอกเซตนี้ฉีด5เขมขาวชัว รบกวนผู้รู้มาตอบหน่งยนะค่ะเพราะเรากำลังตัดสินจัยซื้ออีกไม่กี่วันนี้แล้วววว. ถ้าไม่เวิกเราจะได้ไม่สั่งเพราะราคาเขมล่ะ1500 อ่ะ

2#
โพสต์ 2011-10-5 22:15:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย ฐาปนา เมื่อ 2010-10-2 22:32
ถ้าเป็นอาการอย่างที่ว่ามาไม่ทราบจริงๆๆ ว่าจะมีผลหร ...

รบกวนคุนฐาปนาหน่อยนะค่ะ. คือเปนคนผิวสองสีค่อนข้างคล้ำเรย มีคนแนะนำให้ฉีดเปนเซตแบบนี้อ่ะค่ะ คุนฐาปนาว่ามันจะโอเคไหมค่ะเค้าบอกว่าพอฉีดครบจะขาวขึ้นมากเรย รบกวนหน่อยนะค่ะ

เข็ม1-2 ใบโอมีจีอัลฟ่าจะไปกระตุ้นกลูต้าในร่างกาย+วิตซี+วิตซีองุ่น+คอลลาเจน

เข็ม3-5 เอสเซนเชี่ยวอินเทนซิตี้ +วิตซี+วิตซีองุ่น+คอลลาเจน+รกแกะ

เข็ม5-6 ใช้โปรไวท์ +อัลฟ่าไลโปอิก+วิตซี+เคอลลาเจน

*****แบบเปนเซตแบบนี้ม่นจะเวิคไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้