ดู: 6130|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ศิษย์หมอสุชาติช่วยทีคราบ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-6-27 14:18:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แบบเดียวกับผมเป๊เลยครับ   ต่างกันตรงที่ผมหลอกตัวเองว่านิดเดียวเองน่า..ช่างมัน
แต่ส่องกระจกแล้วร่องตาฝั่งซ้ายจะลึกกว่าขวา(คิดว่าพี่ก็น่าจะรู้สึกเหมือนกัน)
เลยไปพบคุณหมอ ยังไม่ทันเอ่ยปากเลย คุณหมอก็ทักว่าแกนบิด  แต่เพราะเสริมมาเดือนกว่า หมอเลยต้องใช้พลังมากกว่าปรกติในการดัด ขอบอกว่า เจ็บกว่าตอนเสริมหลายเท่าครับ  
คุณหมอให้มาดัดเองที่บ้าน วันๆ ไม่ทำอะไร ดัดแต่จมูกอย่างเดียวเลยตอนนี้  ตรงหว่างคิ้วที่เคยแน่นก็กลายเป็นโยกได้ครับ กลัวเหลือเกินว่ามันจะไม่จับยึด แถมดัดๆ ไปสักพัก เหมือนมันเด้งกลับมาที่เดิมซะงั้น ตอนนี้เลยไม่กล้าดัดแล้ว ให้มันเอียงไปก่อน รอคุณหมอนัดเซาะร่องดัดใหม่ อีก 1 เดือนข้างหน้า
พี่ควรรีบไปพบหมอด่วนครับ จะได้แก้ไขทัน
2#
โพสต์ 2011-6-28 00:43:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณหมอก็คงไม่ทราบหรอกครับ เพราะแกก็ถามกลับมาเหมือนกันว่าไปโดนไปดัดมันหรือเปล่า
ส่วนตัวคิดว่าเป็นเพราะฐานเก่าเอียง พอเสริมโด่งเลยชัดขึ้นมากกว่าครับ
อ้อ ของผมไม่ใช่หมอสุชาติ เป็นอีกท่านหนึ่ง  ใส่ใจคนไข้มากพอสมควร
คิดว่าคุณหมอทุกท่านคงจะคล้ายๆ กันครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้