ดู: 43184|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากฉีดหน้าผากนูนๆ แบบนางงาม ตอนนี้ยังหาหมอไม่ได้เรยค่ะ ช่วยทีนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-1-28 01:05:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย PF1994 เมื่อ 2013-1-27 21:58
มีพี่กะเทยคนไหน รู้จักหมอ ที่ปั้นหน้าให้กะเทยนางงาม ...

ชื่อหมอ(เถือน)ที่น้องเอ่ยมานี่ ล้วนแต่เป็นหมอกระเป๋าทั้งสิ้นเลยนะค่ะ ข่าวออกเยอะมากว่าน่าพังน่าไหน น้องไม่กลัวหรือค่ะ ไม่เห็นโรงศพไม่หลังน้ำตาจริงๆ พี่เป็นคนนึงที่โดนฉีดแล้วน่าไหลย้อย ด้วยสารอคาวลิฟ ถ้าน้องอยากฉีดจริงๆพี่แนะนำทำให้คลินิคหรือโรงพยาบาลที่หมอจริงๆดีกว่าค่ะ ฉีดไขมันตัวเองที่น่าผาก ก็ไม่ได้แพงอะไร ไปฉีดสารกะหมอเถือน ไหลมาแล้วจะต้องใช้ทั้งชีวิตรักษา และเสียเงินจากค่าฉีดถูกๆ แต่ค่าแก้หลายแสนบาท แถมยังแก้ไม่ได้ ยอมจายแพงกว่าหน่อยนะคะ เพื่อจะได้ไม่ต้องมาเสียใจทีหลัง พี่หวังดีนะค่ะ ถ้ายังไม่เชื่ออีก ก็ขอให้โชคดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้