ดู: 9873|ตอบกลับ: 40
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผมใช้ ครีมหมอจุฬา ของแท้ ประทับใจจนต้องบอกต่อ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-2-28 17:38:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เครื่องสำอางยี่ห้อ หมอจุฬา มีแหล่งผลิตทั้งหมด 4 แห่งค่ะ มีของปลอม อยู่ 3 แห่ง
(ของปลอมที่ว่าคือ โรงงานผลิต เป็นของญาติพี่น้อง แบ่งกันไปทำค่ะ แต่ว่าไม่ได้มาตรฐาน)
ฉะนั้นมีของจริงเพียงแค่ 1 แห่งเท่านั้น แพ็คเก็จทุกอย่างเหมือนกันเหมดเลย แต่ทราบว่า
ปัจจุบันนี้ได้มีการปรับเปลี่ยนแพ็คเก็จใหม่แล้วนะคะ ใครอยากทราบข้อมูลเครื่องสำอาง
ที่เป็นอันตราย หรือเครื่องสำอางที่ห้ามใช้ (เช่น มีสารต้องห้ามต่าง) สามารถขอดูรายละเอียด
ได้ที่ สำนักงานสาธารณสุขประจำจังหวัดค่ะ เค้าจะมีแผ่นพับแจกให้ เค้าจะผลิตออกมา
ทุกปี ค่ะ และของปี 54 ก็ มียี่ห้อหมอจุฬารวมอยู่ด้วย (http://e-cosmetic.fda.moph.go.th/frontend/theme_4/search.php)

ปล. พอดีว่าทำงานอยู่ที่สำนักงานสาธารณสุขน่ะค่ะ เลยพอจะมีข้อมูลอยู่บ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้