เจ้าของ: nobody_007
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับการหาข้อมูลมา 5 ปี และความซวย ที่ได้จาก หมอสุชาติ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-2-28 03:06:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กำลังจะไปปรึกษาหมอสุชาติเหมือนกันค่ะ ตัดสินใจประกอบกันกับรีวิวเพื่อนๆไปเรื่อยๆ
เจอเคสคุณแล้วก็กลัวค่ะ  เพราะของเราเองต้องแต่งปลายเยอะด้วย กลัวจะบุ๋มไปทั่วจมูกจัง

เคสสวยๆของหมอสุชาติก็มีเยอะนะคะ แต่ถึงกระนั้น เราเองก็ นอยๆนะเนี่ย เพราะกำลังจะไปหาหมอสุชาติพอดี
แบบนี้ใช้มั้ยที่ว่าศัลยกรรม มันไม่100%  

ใครกำลังจะไปหาหมอสุชาติบ้างคะ ยกมือหน่อยยย  อยากถามว่า...ทำไงดีplease~~~~

แสดงความคิดเห็น

ส่วนใหญ่ที่เจอรอยบุ๋มจาเปนข้างเดียวกันหมดทุกคนไม่เข้าจัยเหมือนกัน  โพสต์ 2011-2-28 12:42
2#
โพสต์ 2011-3-7 21:37:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้ค่ะ  เยี่ยมมากที่ออกมารีวิวให้ได้ศึกษากัน
หวังว่าคุณหมอจะพูดจริงแล้วมันจะยุบจริง เนื้อที่บุ๋มจะเติมเต็มขึ้นมานะคะ

สาธุ อยากให้ จขกท สวยๆ และสบายใจหน่ะค่ะ

สู้ๆ fightinggg

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณนะคะ รอๆๆๆๆอย่างเดียวค่ะ  โพสต์ 2011-3-8 17:43
3#
โพสต์ 2011-4-6 02:19:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สู้ๆนะคะ  

ตอนเราไปปรึกษาเดือนก่อน   หมอสุชาติเปิดเคส ผู้หญิงให้ดูเยอะ
บางคน จมูกเอียง  ปีกไม่เท่ากัน
ต้องรอ 6 เดือน จมูกซ้าย-ขวา ถึงจะเท่ากัน ก็ขอให้เคส จขกท เป็นแบบนั้นด้วยนะคะ

ถามเรื่องเนื้อบุ๋มกับหมอมาด้วย  หมอก็ตอบเหมือนที่บอกคุณ จขกท ค่ะ
อาจจะต้องรอ    แต่ขอให้รอแล้วสวยขึ้นๆ ปัญหาหมดไปนะคะ เพี้ยงงง
ยังไง ขอบคุณที่รีวิวนะคะ  อัพเดตด้วยนะคะ  เป็นห่วงค่า

4#
โพสต์ 2011-6-15 21:20:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นยังไงบ้างค้าาาาาาา

เข้ามาเยี้่ยมจ้า

วีทำ กะหมอสุชาติได้3เดือนและหล่ะค่ะ  แต่ปีกด้านซ้าน  เงยหน้ามองกระจก จะเห็นรอยแยก แบบว่าแผลมันเปิด  
ตอนแรกพนักงานบอกว่า มันจะสมานเองค่ะ  แต่เราน้ำมูกเยอะ  มันเลยแฉะรึเปล่า  เลยไม่สมานซักที

อีกข้างเป๊ะดีค่า ไม่มีปัญหา
เซงค่ะ สงสัยต้องเย็บใหม่  

ไว้จะมาอัพเดตน้าคร้า  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้