ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ทำจมูกกับหมอสุรสิทธิ์ อัศดามงคล (บางมด) [สั่งพิมพ์]

โดย: muemue    เวลา: 2014-6-2 12:58
ชื่อกระทู้: ทำจมูกกับหมอสุรสิทธิ์ อัศดามงคล (บางมด)
ใครเคยทำจมูกกับหมอสุรสิทธิ์ อัศดามงคล ที่เป็นเจ้าของร.พ.บางมด บ้างคะ
ดูไม่ค่อยมีรีวิวเลย เลยไม่รู้ว่าผลงานอาจารย์ส่วนมากสวย เป็นที่น่าพอใจหรือไม่ ราคาเสริมจมูกอยู่ที่ 40,000 ค่ะ
พรุ่งนี้จะไปคุยกับคุณหมอแล้ว ตื่นเต้นมากเลยค่ะ  แต่ยังไม่รู้จะตัดสินใจทำหรือเปล่า  
[attach]254774[/attach]

ฝีมือคุณหมอที่เป็นคนดังก็คือ คุณต้อม รัชนีกร  คุณครีม ธิชาชา  และจี้จี้ มิสทิฟฟานี่ ค่ะ

ใครเคยมีประสบการณ์หรือเคยทำกับคุณหมอมาบ้างแล้ว มาเล่าให้ฟังกันบ้างนะคะ

โดย: muemue    เวลา: 2014-6-2 13:00
รูปคุณหมอค่ะ

maxresdefault.jpg (61.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

โดย: Patcharee555    เวลา: 2014-6-2 22:40
เราทำตอน35000จ้าทำเดือนกันยาปี55.
หมอมือหนักอยุ่นะ หน้าเราช้ำไปสี่ห้าวัน
เพราไม่ได้กินหยุนหนานแต่หมอทำออกมาสวย
ปลายแหลมพุ่งมีฮัมพ์
ตอนนี้เนื้อเรารับชิลิโคนไม่ไหวแร้ว
ปลายที่พุ่งๆมันจะทะลุ
หมอใส่ชิลิโคนมีขาให้ถ้า จขกท อยากได้แบบไหนคุยกับหมอไปเลยนะ
จะได้เข้าใจตรงกัน
ส่วนเราตอนนี้หาที่แก้อยุ่ เล็งหมอ ฉันทัสไว้อยุ่

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2