ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ปัญหาการทำ Vaser [สั่งพิมพ์]

โดย: chabakeo    เวลา: 2014-4-29 22:59
ชื่อกระทู้: ปัญหาการทำ Vaser
ใครเคยทำ vaser แล้วผิวบุ๋ม  เป็นคลื่น แถมเหี่ยวบ้างมั้ยค่ะ   อยากจะทราบถามว่าควรแก้ไขยังไง
ช่วยแนะนำหมอที่สามารถแก้ไขได้ด้วยค่ะ

อยากบอกว่าตอนนี้กลุ้มใจมาก  ทำมาแล้วเกือบสองปี  ตอนแรกคิดว่ามันจะหายเอง
โดย: Girl_lov_Star    เวลา: 2014-4-29 23:03
ได้นวดRFไหมคะ เราก้อดูดมาตรงต้นขา
โดย: chabakeo    เวลา: 2014-4-30 21:14
ไม่ได้นวดเลยค่ะ  แต่มันนานแล้วนวดจะหายมั้ยค่ะ
โดย: Girl_lov_Star    เวลา: 2014-5-1 13:23
ต้นฉบับโพสต์โดย chabakeo เมื่อ 2014-4-30 21:14
ไม่ได้นวดเลยค่ะ  แต่มันนานแล้วนวดจะหายมั้ยค่ะ ...

ทำที่ไหนมาคะ ทำมานานแค่ไหนแล้วค่ะ นวดจะดีขึ้นนะคะแต่คงหล่ยครั้ง
โดย: chabakeo    เวลา: 2014-5-1 18:03
ทำที่หมอศรัยณ์ ซอยอินทมะระ ค่ะ 2 ปีล่ะ  เซ็งสุดอ่ะค่ะ
โดย: oilnaruk_6    เวลา: 2014-7-17 11:27
ดูดไขมันต้นขามาค่ะ เป็นคลื่น ผิวไม่เรียบเนียน แถมตอนนี้มี เซลล์ลูไลท์เพิ่มด้วยค่ะ เฮ้อออ ขนาดดูดแบบ Vader นะค่ะ
โดย: poo-kook    เวลา: 2014-7-22 12:35

แนะนำ สตาร์คลินิก เลยค่ะ หมอ กิตติ เราเคยไปทำที่อื่นมาหลายปีมากแล้วอ่ะคะ  คือมีปัญหาขาไม่เล็กลง แล้วก็ แถมขาเป็นคลื่น บุ๋มๆอีก น่าเศร้าใจคะ มาปรึกษาหมอกิตติ เลยเลือกวิธี Bodytite คู่กับ การทำ vaser ลองดูที่เราเคยรีวิวิก็ได้ค่ะ เข้าใจเลยเคยผ่านมาก่อน สู้ๆนะคะ

รีวิว bodytite vaser ดูดไขมันต้นขา
โดย: lullaby_pp    เวลา: 2014-8-29 11:28
แนะนำให้นวด v-shape ค่ะ แรงกว่า RF เราไปทำมาก็ช่วยได้เยอะนะคะ
ทำครั้งแรกก็เห็นผล ประมาณ 3-4 ครั้งเราก็เริ่มพอใจ ไตๆหายไป ขาเนียนเรียบขึ้นเยอะค่ะ
ตอนแรกที่เป็นก้อนๆเราก็ช๊อคเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ก็ดีขึ้นในระดับนึงทำมาประมาณ 13 ครั้ง
แต่ว่า พอกระทบแสงก็ยังแอบเห็นอยู่ว่ามันบุ๋ม แต่เทียบกับตอนแรกแล้วถือว่าน้อยมากค่ะ

ยังไงลองหาดูนะคะ ขอไม่แนะนำสถานที่นะคะไม่ได้เป็นม้าอ่าค่ะ
โดย: bioil    เวลา: 2015-2-4 16:48
ดูดไชมันกับสตาร์คลีนิก เอวหน้าท้องบนล่าง แล้วเป็นก้อนไต เป็นคลื่นใหญ่ๆ ผิดหวังมากค่ะ เสียเงินแพงกว่าที่อื่น บอกรับประกัน พอจะไปแก้ไขก็เรียกเก็บเงินอีกมากเลย เครียดค่ะ กำลังหาที่ใหม่ช่วยแก้ไข คัยรู้จักหมอเก่งๆ ช่วยแนะนำมาให้หน่อยนะค้ะ
โดย: ptip8    เวลา: 2015-2-9 18:41
เดอะ สตอคลีนิค นี่เอง เราก็เคยมีปัญหากับที่นี่ค่ะ แย่มาก

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2