ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: กังวล กลัวชั้นตาไม่เท่ากันT-T ทำตาสองชั้นแบบเย็บเปลือกตาด้านใน3จุด [สั่งพิมพ์]

โดย: 69junee    เวลา: 2014-1-19 20:52
ชื่อกระทู้: กังวล กลัวชั้นตาไม่เท่ากันT-T ทำตาสองชั้นแบบเย็บเปลือกตาด้านใน3จุด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 69junee เมื่อ 2014-1-20 08:51

ตอนนี้ก็รอให้มันยุบจ้าาา
โดย: ammity    เวลา: 2014-1-19 23:46
มันบวมอยู่น่ะค่ะ ดูไม่ออกอ่ะ แต่เท่าที่ดูไม่น่ามีปัญหานะคะ
โดย: Somkidv    เวลา: 2014-1-20 01:57
การทําตาแบบ3จุดถ้าคิดตามหลักการว่าจะดีกว่า1จุดมั้ยน่าจะแข็งแรงกว่านะคะ ถ้าหลุดก็ซ่อมอันที่หลุด แต่คนทําเป็นมั่นใจว่าไม่หลุด ถ้าทําอันเดียวอันนี้แหละหลุดก็หลุดเลยไม่มีตัวช่วย ทํา1จุดตรงกลาง กะ3จุด หมอทําง่ายนะถ้าเลือกวิธี1จุด เพราะทําน้อยและไม่ต้องเสียเวลา แต่ถ้าถามสวยงามได้ชั้นตาคมน่าจะเป็น3จุด ซึ่งในเกาหลี่และญี่ปุ่นยังเลือกทํา3จุดไม่เลือก1จุดตรงกลางอันเดียวและรอยแผลเปลือกตาก็มีด้วย ลองวิเคราะห์ด้วยเหตุผล คนไข้น่าจะได้ประโยชน์จากวิธีไหน และการทําด้านในเปลือกตาเหมาะกะบางคนนะคะไม่ใช่ทุกคน ดังนั้นให้หาข้อมูลให้ชัดเจนไหนๆจะทําก็ให้สวยและดีไปเลย
โดย: Blueberrymaster    เวลา: 2014-1-20 09:34
ตปกติ คนบางคนตาก็ไม่เท่ากันค่ะ ส่วนตัวไปทำมาก็ไม่เท่ากัน แต่ก็ไม่ได้น่าเกลียดค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2