ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ถามหน่อยคับ ไม่มีแบบในหัวเลย [สั่งพิมพ์]

โดย: meowmeowmeow    เวลา: 2009-6-27 16:05
ชื่อกระทู้: ถามหน่อยคับ ไม่มีแบบในหัวเลย
ถ้าไปทำแบบให้คุณหมอเฉลิมจัดให้ เนี้ย

ส่วนใหญ่จะถูกใจกันมั้ยคับ

ยังเลือกไม่ได้สักทีเลยคับ
โดย: 0pEL    เวลา: 2009-6-27 16:09
ตอนแรกโอเปิ้ลก้อม่ะมีแบบในหัวเหมือนกานอ่ะคัฟ
พอใกล้ ๆ วันทำไฟยิ่งรนก้นใหญ่เลย
ก้อต้องดูจริง ๆ จัง ๆ ซะที
ก้อเลยเลือกแบบจมูกที่ต้วเองชอบขึ้นมา 2-3 แบบอ่าคัฟ
จากนั้นก้อหามุม หลาย ๆ มุมของจมูกแต่ละทรงที่ชอบ
พอถึงวันทำก้อหั้ยคุณหมอช่วยดูว่าทรงไหนเข้ากะโครงหน้าเราที่สุดอ่าคัฟ
ขอหั้ยโชคดีน้าคัฟ คงม่ะผิดหวังเพราะว่าคุณหมอทำออกมาแล้ว
ดูดีทุกคนเยย อิ อิ

โดย: meowmeowmeow    เวลา: 2009-6-27 16:17
ทำวัน 29 นี้แล้วคับ

หุหุ

ยังเลือกไม่ถูก

แต่ก็แอบชอบของคุณ โอเปิ้ล กับ คุณ หนึ่ง เหมือนกัน สวยซะ
โดย: mystically    เวลา: 2009-6-27 16:48
ต้องมีแบบดีกว่านะครับ

อันนี้เป็นคำพูดของหมอเอง

ขนาดมีรูปไปยังต้องสื่อสารกันให้ดีๆ

ความชอบของและคนไม่เหมือนกัน

บางคนบอก แล้วแต่หมอ

ออกมาก็ไม่ถูกใจ ต้องมาแก้กันใหม่

หาแบบไม่ยากนะครับ

ดูรูปเยอะๆ รูปพวกดาราก็ได้ครับ

หาไปหลายๆรูปแล้วให้คุณหมอช่วยเลือก

อย่างน้อยหมอก็ยังรู้แนวทางที่เราชอบและอยากได้ว่า เป็นแบบไหน

พูดปากเปล่าไม่เห็นภาพ ส่วนใหญ่จะมีปัญหาทีหลังนะครับ

โดย: hanabiki    เวลา: 2009-6-27 21:50
นึกแบบไม่ออกก็เอาแบบคุณโอเปิ้ลเลยครับ
ของคุณโอเปิ้ลเป็นต้นแบบให้หลายคนแล้วนะครับ
ผมยังแอบชอบเลยครับอิอิ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2