ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ขอคำปรึกษา จะทำหน้าอกกับ หมอ กุลเดช หาดใหญ่ ค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: ginaz    เวลา: 2012-12-27 20:02
ชื่อกระทู้: ขอคำปรึกษา จะทำหน้าอกกับ หมอ กุลเดช หาดใหญ่ ค่ะ
พอดีกำลังคิดว่าจะทำหน้าอก กับ คุณหมอ กุลเดช แต่ ได้ยินคนพูดเยอะมาก ว่า หมอพูดจาค่อนข้างหยาบคาย มาก แต่ หน้าอกที่ออกมาก็สวยสมใจ

ใครมีประสบการณ์มาแชร์กันหน่อยน่ะ่ค่ะ คือ ใจกะจะทำแบบยาสลบ เพราะ กลัวการฉีดยาชา มาก

อีกอย่างคือ หมอใช้ซิลิโคนของอะไรค่ะ เพราะ ถามคนที่ทำกับหมอมาก เค้ารู้แค่ว่า ถุงทราย แต่ ไม่รู้ของอะไร
โดย: Janeniicrazy    เวลา: 2013-1-15 01:13
ประสบการณ์ตรงค่ะ  คุณหมอ จะอารมณ์หงุดหงิด แล้วแต่คนแล้วแต่ กรณีของคนไข้ค่ะ
โดย: Janeniicrazy    เวลา: 2013-1-15 01:15
ต้นฉบับโพสต์โดย Janeniicrazy เมื่อ 2013-1-15 01:13
ประสบการณ์ตรงค่ะ  คุณหมอ จะอารมณ์หงุดหงิด แล้วแต่คนแ ...

อยากทราบรายละเอียด ทำหน้าอกกับคุณหมอกุลเดช แอดไลน์มาน๊ะค่ะ ID- Vanilla-cake  ยินดีแชร์ประสบการณ์ค่ะ
โดย: Orly    เวลา: 2014-2-23 02:15
มายืนยันฝีมือคุณหมอค่ะ พึ่งทำมาครบ1เดือนวันที่25กุมพาคะ สวยสมใจค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2