ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: สวัดีคะสมาชิกใหม่คะ อยากจะขอเบอร์โทรของบ.หนูแหวนแหวนใครมีบ้างคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: y_bcom    เวลา: 2009-12-12 08:40
ชื่อกระทู้: สวัดีคะสมาชิกใหม่คะ อยากจะขอเบอร์โทรของบ.หนูแหวนแหวนใครมีบ้างคะ
ไม่ได้ดูถูกหมอไทยนะคะแต่อยากลองหมอนอกบ้าง                ทำจมูกกับหมอไทย2ครั้ง ไม่happyจริงๆ พอดีมีทุนทรัพย์พอที่จะลองหมอนอกบ้าง ขอบคุณล่วงหน้าคะ
โดย: yani    เวลา: 2009-12-13 14:31
เบอร์โท หนูแหวนคะ 02-2477090 ลองโทไปดูนะค่ะ ตอนแรกก็ตั้งใจจะไปทำที่เกาหลีเหมือนกันค่ะ แต่ใจร้อนไปหน่อยก็หาข้อมูลในเน็ตอ่ะค่ะ ได้คุณหมอสมศักดิ์ รัชดา24 หมด 250000 จมูกอย่างเดียวค่ะแพงมากไม่สวยไม่ถูกใจเลย ไม่สมราคานะคะยังเสียดายน่าจะไปเกาหลี ทำมาแล้วมรีวิวให้ชมหน่อยนะคะ
โดย: y_bcom    เวลา: 2009-12-17 09:22
ขอบคุณมากคะ ตอนแรกว่าจะแก้จมูกกับหมอสมศักดิ์ แต่กลัวว่าจะไม่สวย เลยอยากไปทำที่เกาหลีคะ มีสองทางเลือกคือ
1.ไปกับหนูแหวน
2.อาจปรึกษาคนเกาหลีที่อยู่ในไทย
ถ้าอยากได้ความคืบหน้าอะไรทิ้งเมลล์ไว้นะคะ แล้วจะติดต่อกับไปคะ ขอบคุณมากสำหรับเบอร์โทรนะคะ
โดย: Paengmelody    เวลา: 2014-5-28 02:00
ไม่ทราบว่า เจ้าของกระทู้ ได้ไปกับทัวร์หนูแหวน หรือป่าวคะ พอดี สนใจ แต่ไม่ค่อยมี รีวิว

** ตอนนี้ สนใจทัวร์โรงพยาบาลไอดี ของเกาหลี ด้วย แต่ไม่รู้ ราคา จะเท่ากันมั๊ย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2