ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ขอคำปรึกษาหน่อยนะค่ะ กับคุณหมอศิริพรชัย [สั่งพิมพ์]

โดย: Fondd    เวลา: 2012-5-6 21:48
ชื่อกระทู้: ขอคำปรึกษาหน่อยนะค่ะ กับคุณหมอศิริพรชัย
พอดีจะไปทำจมูกวันที่31 พ.ค. นี้แล้วค่ะสิ่งที่กลัวคือการเอียงของจมูกค่ะกลัวเอียงมากหมดสวยกันพอดี
แล้วตัวเองก็เป็นภูมิแพ้ด้วยค่ะ ชอบจามและคัดจมูกบ่อยๆแต่ไม่ว่าคลีนิกไหนก็บอกว่าสามารถทำได้
ดิฉันมีความกลัวสองเรื่องนี้มาก หมอศิริพรชัย โอเคไหมค่ะ ขอคำปรึกษาหน่อยนะค่ะ
โดย: pingpang    เวลา: 2012-5-6 22:01
ไม่รู้จักค่ะ
โดย: Katekathy    เวลา: 2012-5-6 22:51
แล้วแต่ดวงค่ะ หลายคนทำก็สวย คุณทำทรงสวย
แต่เราไปทำมาได้โคดเอียงขวา ตกจากแกนกลางไปเลย
แต่ไปแก้มาแล้วค่ะกับหมอเจ้าใหม่ แต่ก็ได้เอียงซ้ายแต่ไม่มากทะไหร่ เซ็ง
โดย: Jazzyii    เวลา: 2012-5-7 01:43
เราจะทำกัยคุณหมอท่านนี้เหมือนกันค่ะ ได้คิววันพฤหัสที่สิบนี้ล่ะค่ะ :)
ไอ้เรื่องเบี้ยวไม่เบี้ยวนี่จะตอบได้ต้องรอยุบสนิดเท่านั้นอ่ะหลังทำเสร็จอย่างไร.บนบอกเลยแล้วแต่ดวง)

โชคดีนะคะ :)). ใจเย็นๆอย่านอยซ์ไปเลยค่ะ รอปรึกษาคุณหมอถึงเรื่องภูมิแพ้เราด้วยก็จะดีค่ะว่ามันทำให้มีผลกระทบอะไรต่อจมูกเราบ้างแล้วทำอย่างไรได้บ้าง เอาใจช่วยนะคะ ;)
โดย: Fondd    เวลา: 2012-5-7 09:57
คุณJazzyii ค่ะไงทำมาแล้วเอารูปมาให้ดูด้วยนะค่ะ ถ้าเอียงหมอเค้าแก้ให้ใช่ไหมค่ะ แล้วที่เอียงเกิดจากหมอรึป่าวค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2