ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ช่วงนี้รีวิวตัดกรามเงียบๆไปนะคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: weni    เวลา: 2012-3-18 19:33
ชื่อกระทู้: ช่วงนี้รีวิวตัดกรามเงียบๆไปนะคะ
อยากขอคำแนะนำเกี่ยวกับเรื่องตัดกรามเยอะๆเลยคร้า ถ้าจะไปทำกะหมอจุฑาดีมั้ยคะ
โดย: got123    เวลา: 2012-3-18 20:45
ถ้าคิดตัดกราม ลองเสริมคางก่อนค่ะ เพราะเราก็กรามใหญ่เหมือนกัน แต่พอเสริมคางแล้วหน้าบานน้อยลง
โดย: PhoenixXx    เวลา: 2012-3-18 23:46
ลองอ่านดูหลายๆกระทู้ ผลงานแกดีน่ะคับ แต่เรื่องเวลา และบริการนี่สิปัญหาใหญ่เลย
โดย: themaji    เวลา: 2012-3-20 17:09
สนใจตัดกรามแนะนำ นพ.สุทัศน์ รพ.ยันฮีค่ะ

ลองศึกษาข้อมูลก่อนนะคะหรือเข้ามาปรึกษาที่รพ.ยันฮีก่อนได้ค่ะ

จิ ยินดีให้บริการตลอดการใช้บริการที่รพ.ยันฮี

ให้คำแนะนำข้อมูลการรักษา นัดแพทย์ จองคิว ทำประวัติ สอบถามราคา รับสิทธิพิเศษ รพ.ยันฮี  
ยินดีให้บริการทั้งก่อนการทำศัลยกรรม – หลังการทำศัลยกรรม ตลอดจนการมาใช้บริการที่รพ.ยันฮี
ติดต่อ  คุณจิ (เจ้าหน้าที่การตลาดโรงพยาบาลยันฮี) 084-1463327 หรือ www.jay-beauty.com
E-MAIL : jay-beauty@hotmail.com  กรุณาแจ้งชื่อ - นามสกุล และเบอร์โทรศัพท์ติดต่อกลับค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2