ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เสริมจมูก ไม่มีเคิฟเลย มันจะยุบอีกไหม ช่วยบอกหน่อยค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: pondpond    เวลา: 2012-3-15 10:34
ชื่อกระทู้: เสริมจมูก ไม่มีเคิฟเลย มันจะยุบอีกไหม ช่วยบอกหน่อยค่ะ
คือ เราเสริมจมูกกะหมอสุกิจที่ยันฮีมาแล้ว 12 วัน หายบวมเยอะแล้วค่ะ แต่ที่เราต้องการเราบอกหมอว่าอยากได้แบบธรรมชาติ แต่ตอนนี้มันโด่งมาก คือตรงหัวคิ้วไม่มีเคิฟเลย (คือไม่เว้าเลยอะค่ะ) มันแทบจะตรงจากคิ้วลงมาถึงปลายจมูกเลยอะค่ะ แอบเครียสว่ามันจะยุบลงอีกไหมมันจะเป็นเคิฟรึป่าว เพราะเราทำมาได้แค่ 12 วันเอง ส่งรูปไปให้แฟนดู แฟนบอกให้ไปเอาออก แบบเดิมสวยกว่า(แบบที่เราไม่มีดั้งสวยกว่าอะ คือใครพูดก็ไม่เจ็บเท่าแฟนเราพูดเลยอะ เซงมาก) ตอนนี้กลุ้ม แฟนพูดเราอยากไปเอาออกมากไม่มั่นใจเลย เพื่อนก็ว่าโด่งมากเลยมึง มองรุ้เลยว่าทำ บ้างก็ว่า มึงน่าเหมือนแขกขายโรตีเลย บ้างก็ให้กำลังใจบอกมึงรอไปก่อนเด๋วก็ยุบ แต่เราอยากได้คำตอบจากคนที่มีประสบการณ์อะค่ะ อยากทราบว่าตรงหัวคิ้วเนี่ยมันจะยุบเป็นเคิฟให้เราไหม จากการทำมาแล้ว12 วันอะ ใครทราบช่วยบอกให้นะคะ จะได้เตรียมตัวไปแก้

1_display1.jpg (28.98 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 44)

1_display1.jpg (28.98 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 33)

โดย: pondpond    เวลา: 2012-3-15 10:36
กว่าจะโพสได้ ให้เราใส่รูป ใส่ตัวเลือกบ้าไรไม่รุ 555 ไม่เป็นก็ใส่มามั่วๆ ช่วยนะ
โดย: good-kea    เวลา: 2012-3-16 10:29
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย good-kea เมื่อ 2012-3-16 10:30

เราไปเสริมที่ยันฮีมาเหมือนกันค่ะ ตอนแรกก็โด่งเป็นฝรั่งจ๋าเหมือนเจ้าของกระทู้ค่ะ
แต่มันจะยุบลงเรื่อยๆนะ รอดูประมาณ 3 เดือนค่ะ แต่นี่ของเราปีกว่าแล้วเริ่มโอเคแล้วค่ะ ธรรมชาติ เพื่อนยังไม่รู้เลยว่าไปทำมา
(แต่ตอนนี้เราอยากทำใหม่ อิอิ)
โดย: nokkie037    เวลา: 2012-3-16 17:42
รอก่อนมั้ยคะ  12 วันเอง น่าจะยุบลงไปอีก  รอให้ครบเดือนก่อนมั้ยค่อยตัดสินใจนะ
โดย: maythinee    เวลา: 2012-3-21 14:14
ยุบแน่นอนค่ะของเราแฟบแทบไม่เหลือ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2