ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: อยากสอบถามค่ะว่าเสริมจมูกกับคุณหมอ ชาลี ห้วยขวางแล้วมีใครมีปัญหาบ้างรึเปล่าค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: pandori    เวลา: 2011-12-26 23:15
ชื่อกระทู้: อยากสอบถามค่ะว่าเสริมจมูกกับคุณหมอ ชาลี ห้วยขวางแล้วมีใครมีปัญหาบ้างรึเปล่าค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pandori เมื่อ 2011-12-26 23:15

กำลังตัดสินใจจะทำกับคุณหมอค่ะ เพราะเป็นคนมีเนื้อปลายจมูกเยอะ (ตามภาพเลยค่ะ)

หรือหากมีคุณหมอที่เก่งตกแต่งปลายอีกก็แนะนำได้เลยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
โดย: seasons5    เวลา: 2011-12-30 09:51
ก็มีหลายคนค่ะ ที่มีปัญหา
หมอทุกหมอมีเคสหลุดค่ะ อยู่ที่ว่าจะรับผิดชอบแค่ไหน
แล้วเทคนิคห่าตัดสำคัญมาหค่ะ
อะไรที่มันซับซ้อนมาก ย่อมเกิดความเสี่ยงมากเช่นกันค่ะ
โดย: tanutt    เวลา: 2012-7-25 02:16
หมอชาลี ท่านเคยผ่าตัดดูดไขมันแล้วทำเด็กนักเรียนเสียชีวิตเมื่อหลายปีก่อนที่โดนฟ้องร้องว่าไม่มีใบอนุญาติด้านการผ่าตัดศัลยกรรม..จำได้ไหมครับ
โดย: kanum    เวลา: 2012-7-25 04:36
เราเคยทำจมูกหมอชาลีค่ะ ทรงสวยมาก แต่เบี้ยวค่ะ เพื่อนเรา็เบี้ยว แต่บางคนก็ไม่เบี้ยว แต่หมอทำทรงสวยมากค่ะ คอนเฟริม

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2