ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: จะทำจมูก ช่วยดูหน้าเราทีใครที่จมูกคล้ายๆเรา ว่าเราควรทำกับหมอไหนดี มีรูปค่ะ ข้อร [สั่งพิมพ์]

โดย: janjiraz    เวลา: 2011-12-19 22:19
ชื่อกระทู้: จะทำจมูก ช่วยดูหน้าเราทีใครที่จมูกคล้ายๆเรา ว่าเราควรทำกับหมอไหนดี มีรูปค่ะ ข้อร
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย janjiraz เมื่อ 2011-12-19 22:20

นี่ค่ะรูปเรา ด้านข้างเราว่ามันก็พอมีนะ แต่ด้านหน้ามันไม่ค่อยเห็น
อยากให้ช่วยแนะนำ หน่อย ว่าควรจะทำ ซิลิโคน แบบไหน
กับหมออะไร เราศึกษาข้อมูลเยอะมากกกก กก
แต่ งง ตาลายไปหมด หมอนู้น ก็สวย หมอนี่ ก็โด่งดูเซ็กซี่
แนะนำหน่อยนะคะ แล้วอย่างเราต้องตักปีกป๊ะ
แฟนเรา บอกเราว่า ดั้งไม่มีหน้า ก็ลาว

เราอยากเสริมอย่างแรง (ของบไม่เกิน 12000 บาทนะคะ )

ถ่ายรูปต้องอาศัยมุมเอา อยากสวยทุกมุมอ่ะค่ะ ช่วยบอกหมอเราที(อันนี้ต้องการมาก)

โดย: g9bh]    เวลา: 2011-12-19 22:38
หน้าคล้ายๆ คนนี้นะ  angela baby  ส่วนหมอเลือกเองครับ

โดย: janjiraz    เวลา: 2011-12-19 22:46
ตอบกระทู้ g9bh] ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากๆค่ะ เดี๋ยวขอตัวดู รูป angela baby ก่อน ^^
โดย: gibzaaa    เวลา: 2011-12-20 01:27
ดูจากรุปแล้วเสริมอย่างเดียวก้พอคะ เสริมอย่างเดียวก้สวยแล้วนะเราว่า เพรารุปหน้าสวย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2