ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ช่วยหน่อยค่ะ!! ช่วยพิจารณาหน่อยค่ะว่า ต้องทำอะไรบ้างกับจมูก [สั่งพิมพ์]

โดย: Nack's    เวลา: 2011-12-12 14:27
ชื่อกระทู้: ช่วยหน่อยค่ะ!! ช่วยพิจารณาหน่อยค่ะว่า ต้องทำอะไรบ้างกับจมูก
คือจริงๆแล้วเพื่อนในมหาลัยล้อว่าดั้งแหมบๆ ก็เลยเกิดความไม่มั่นใจในหลายๆครั้ง
แบบว่าอยากทำมาตั้งนานแล้ว เพราะเห็นว่าสมัยนี้ ใครๆเค้าก็ทำกันสวยมาตั้งเยอะ
แต่ยังเกิดความกลัว อีกอย่างก็คือไม่รู้ว่าจะทำตรงไหนดี ถึงจะดูเป็นธรรมชาติ
เพราะว่าไม่ชอบจมูกที่โด่งเว่อ อยากได้ธรรมชาติค่ะ ควรทำตรงไหนดีค่ะ ?

( ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ .. มีรูปมาให้ดูด้วย )

โดย: LunaRung    เวลา: 2011-12-12 14:49
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LunaRung เมื่อ 2011-12-12 14:50

เราว่าไปเสริมอย่างเดียวก็สวยแล้วนะคะ เพราะเป็นคนจมูกยาวอยู่แล้ว ปีกจมูกก็ไม่บานมาก
เสริมดั้ง คิดว่าออกมาสวยค่ะ
โดย: crazyrabbit    เวลา: 2011-12-12 20:08
เสริมเลยค่ะ ออกมา สวยคมกว่าเดิมแน่นอน  เราก้ออยากทำเหมือนกัน  ว่าแต่จะปัยทำที่ไหนค่ะ  
โดย: m4toom55    เวลา: 2011-12-13 22:00
* เสริมเลยค่ะ ให้ตรงช่วงหัวตาให้มันดูมิติขึ้นมาอีกนิดนึง รับรอง สวยชัวร์ค่าา

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2