ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: จะไปทำจมูกแนะนำหมอ หน่อย คะ อยากทำๆๆ [สั่งพิมพ์]

โดย: TRANG    เวลา: 2011-10-3 23:51
ชื่อกระทู้: จะไปทำจมูกแนะนำหมอ หน่อย คะ อยากทำๆๆ
ตอนนี้พี่สาวเราจะพาไปทำจมูกคะ จะไปทำจมูกกับหมอกมล เลยอยากทราบว่าหมอคนไหนบ้างที่ทำมาแล้วสวย ราคาอาจจะประมาณ
20000-25000 อะคะ ขอแบบหมอดังๆ หน่อยนะคะ อาจจะบวมน้อย เจ็บนิดเดียวอะคะ เพราะเป็นคนขี้โรค อิอิ เพื่อนขอช่วยแนะนำหน่อยคะ
โดย: dearry    เวลา: 2011-10-4 03:13
ของเดียร์ หมอกรีชาติ รพ.ยันฮีค่ะ เข้าไปดูรีวิวได้จ้า ^^
โดย: Nama_Yukie    เวลา: 2011-10-4 08:58
ถ้ามีงบ 25,000 แนะนำคุณหมอพิชาญศักดิ์ V-Plast คลีนิค ก็จะได้ซิลิโคนแบบดีที่สุดเลยเป็นอเมริกาปลายนิ่ม ส่วนเรื่องทรงจมูก คุณหมอถนัดทำสไตล์เกาหลีที่เหมาะกับหน้าเอเซียอย่างเรา ออกมาแล้วหน้าหวานค่ะ หรือจะลองมาดูรีวิวป้อมก่อนก็ได้นะคะ... ก่อนตัดสินใจก็ศึกษาข้อมูลให้แน่ใจก่อนนะคะ ลองคุยก่อนก็ได้ว่าแต่ละหมอเค้าจะทำให้เรายังไง(วิธีนี้ป้อมใช้ก่อนเลือกคุณหมอค่ะ)
โดย: TRANG    เวลา: 2011-10-4 12:40
ขอบคุณมากคะ พี่ แต่จมูกหนู ออกจะเล็กอะคะส่วนมากมันจะโด่งตรงปลาย ซะมากกว่า ส่วนอื่นพูดง่ายๆไม่ค่อยมีดั่งเท่าไหร่มีน้อยยิ่งตรงระหว่างคิ้วไม่มีเลยอิอิ เพื่อนจะพูดว่าถ้ามีจมูกจะสวยมากเพราะเป็นคนจมูกเล็กยิ่งปลายไม่ต้องเสริมแค่เสริม ตรงกลาง
โดย: TRANG    เวลา: 2011-10-4 12:46
Nama_Yukie >> อยากทราบว่าหมอ พิชาญศักดิ์ อยู๋แถวไหนคะ อิอิ มีเบอร์โทรไหมคะ  

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2