ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: จมูกสี่เดือน ยุบได้อีกรึเปล่าคะ (มีรูปค่ะ) [สั่งพิมพ์]

โดย: rula    เวลา: 2011-9-4 16:08
ชื่อกระทู้: จมูกสี่เดือน ยุบได้อีกรึเปล่าคะ (มีรูปค่ะ)
ทั้งความโด่งแล้วก็ความกว้างของแกน

ทำกับหมอสุชาติ ดั้งแดงๆ ไม่หายสักที จะไปแก้ก็เสียตังอีกแระ
เลยจะรอดูทีท่าว่ามันจะยุบได้กว่านี้รึเปล่าอ่ะค่ะ

หมอแกเว่อร์ไปอ่ะ ทำอะไรชอบโด่งๆ เยอะๆมากๆ เกินกว่าที่คนไข้บอก
แท่งใหญ่ สูงไป ปลายเลยทู่ๆ บอกไม่ถูก

โดย: keeske    เวลา: 2011-9-4 16:47
เราว่าทรงสวยแล้วนะคะ แต่ถ้าเป็นเรื่องแดงๆต้องลองปรึกษาหมอดูนะคะ หมอคิดค่าแก้ไหมคะ
โดย: rula    เวลา: 2011-9-4 16:51
อยากให้มันโด่งหน้อยกว่านี้แกนเล็กกว่านี้อ่ะค่ะ
ปกติเราเป็นคนหน้าหวาน พอทำออกมาแข็งๆทื่อๆดุๆ ทุกคนบอกว่าก่อนทำสวยกว่าเลยเซ็งอ่ะค่ะ

ยังไม่ได้ไปคุยเลย คุยเรื่องบวมแดงมาสองครั้งแล้ว
หมอก็จัดแต่ยาแก้อักเสบมาให้ แสนแพง 500 กว่า
แต่มันก็ยังแดงอ่ะ

เบื่อจะไปหมอบอกต้องใช้เวลากว่ามันจะหาย กว่ามันจะเข้าที่
แต่ไปบวมแดงแบบนี้เราว่ามันผิดปกตินะ
โดย: sunchai22    เวลา: 2011-9-4 23:55
สวยดีนะคับ หมอแกทำสไตล์นี่แระ สี่เดือนอาจยังไม่ยุบดี เพราะสำหรับหมอสุชาติ บวมนาน กว่าจาุยุบก้อนาน หลังหกเดือนไปแล้วน่าจาดีขึ้นกว่านี้นะคับ
โดย: rula    เวลา: 2011-9-5 18:44
ค่ะ ตกลงใจว่าจะรอครบปี ถ้าจมูกยังแดงและบวมๆอยู่ก็จะแก้ค่ะ กลัวอีกหน่อยทะลุ เราว่ามันคงโด่งและแกนหนาเกินไป เลยเป็นแบบนี้

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2