ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: อยากแก้จมูก...หมอไหนแก้สวย [สั่งพิมพ์]

โดย: topt9    เวลา: 2011-7-2 10:14
ชื่อกระทู้: อยากแก้จมูก...หมอไหนแก้สวย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย topt9 เมื่อ 2011-7-2 10:18

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย topt9 เมื่อ 2011-7-2 10:16

รูปนี้ก่อนทำนะคับ
ทำกะหมอบุญถิ่นมาคับ มันดูธรรมชาติ  อยากปลายหยดน้ำ ทำไงดีับ

3เดือนแร้วกะหมอบุญถิ่น

ทำแล้ว.jpg (60.46 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

หมอบุญถิ่น

หมอบุญถิ่น

ทำแล้ว2.jpg (55.77 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

โดย: SOMZAZ    เวลา: 2011-7-2 11:09
แนะนำหมอสยาม  เพชรบุรีซอย7  บอกหมอเอาโด่งๆ ขอบอกหายไวสวยด้วย  นอนตะแคงได้
โดย: SOMZAZ    เวลา: 2011-7-2 11:10
แนะนำหมอสยาม  เพชรบุรีซอย7  บอกหมอเอาโด่งๆ ขอบอกหายไวสวยด้วย  นอนตะแคงได้
โดย: SOMZAZ    เวลา: 2011-7-2 11:10
โดย: SOMZAZ    เวลา: 2011-7-2 11:11
แนะนำหมอสยาม  เพชรบุรีซอย7  บอกหมอเอาโด่งๆ ขอบอกหายไวสวยด้วย  นอนตะแคงได้ไม่เกินหมื่น  
โดย: sunchai22    เวลา: 2011-7-2 18:47
อยากได้ปลาย แนะนำหมอจำรูญ ใช้หลังใบหูเสริมปลาย หมอไม่ใช้ซิลิโคน เพราะทะลุง่าย อืมๆๆ สมูกสวยดี เป็นสันชัดเจนดี ศิษย์เดียวกันคับ
โดย: hahamalutoetoe    เวลา: 2011-7-2 20:38
เหตุผลที่อยากแก้คือ
โดย: teerapon    เวลา: 2011-7-2 21:34
สวยแล้ว อย่าแก้เลย
โดย: tingtingg    เวลา: 2011-7-3 12:03
แนะนำหมอจำรูญอีกคนคะถ้าอยากได้หยดนำต้องยอมทำแบบคุณหมอแนะนำคะหมอให้แต่สิ่งดีดีหมอใจดีคะพี่ไปแก้มาแล้ว7วันหยดนำเริมมาแล้วไม่เจ็บอย่างที่คิดเข้าไปคุยก่อนไม่คิดเงินไม่มีมัดจำ
โดย: pick1942    เวลา: 2011-7-4 17:42
จะไปแก้เหมือนกันค่ะ ที่ดูๆ ไว้หลายที่มากแต่สรุปแล้ว จะไปแก้ที่  คุณหมอศรัณย์ ค่ะ เลยเข้าไปพบคุณหมอ เมือวันที่ 2 ที่ผ่านมา คุณหมอใจดีนะ จับจมูกเราแล้วบอกว่าทรงเก่ามันไม่เข้ากับหน้าเราเลย แก้ใหม่คุณหมอบอกสวยกว่านี้อีกและจะแต่งปลายให้ด้วย เลยได้คิววันที่ 2 ก.ย.อ่ีะ อีก 2 เดือน  ลองไปปรึกษาดูนะค่ะ อ่อ ของเราคุณหมอจะทำทรงรูปหยดน้ำให้ค่ะ เพราะเนื้อจมูกน้อย ทำโด่งมากต่อไปอาจจะทะลุได้ คุณหมอแนะนำดีค่ะ
โดย: 0pEL    เวลา: 2011-7-4 19:47
อยากให้ติดตามอ่านกระทู้นี้ครับ แล้วพิจารณาถึงความถูกต้อง
ถ้าคุณยังเป็นผู้เสฟข้อมูลจากเวปนี้อยู่

http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=1
โดย: 0pEL    เวลา: 2011-7-4 21:22
เราเอาลิงก์ที่เป็นข้อมูลของความจริงไปให้เหล่าสมาชิกของดั้งโ่ด่งได้ดูกัน

ทำไมต้องแอบไปเปลี่ยนตัวอักษรอะไรในลิงก์ด้วยล่ะ

่ทำให้ลิงก์นั้นดูไม่ได้ ทำเพื่อ???

มีเวลาทำแบบนี้ได้ แต่ทำไมถึงไม่มีเวลาที่จะติดต่อกลับ

พวกแอดมินเดิมทุกคนรอการติดต่อกลับของบ๊อบบี้อยู่นะ

เลิกทำตัวสกปรก เป็นเห็บ-หมัด แบบนี้ได้แล้ว

แล้วมาตกลงกันดี ๆ จะได้ลาจากกันแบบดี ๆ

ติดตามความจริงที่คุณควรรู้ได้ที่กระทู้ จากใจแอดมินฯ และ เมื่ออดีตแอดมิน Aฯ
ข้อมูลดี ๆ ที่คุณไม่ควรพลาดครับ

ขอบอกว่าตอนนี้พวกสมาขิกทั้่งหมด ไม่สามารถที่จะดูกระทู้เหล่านี้ได้แล้วนะครับ

เพราะเกิดจากการที่แอดมินบ๊อบบี้กลัวที่เหล่าสมาชิกทุกคนที่อยู่ในดั้งโด่งจะทราบความจริงกัน

เลยเกิดการซ่อนเร้น ปกปิด หมกเม็ดความจริง ที่เหล่าสมาชิกดั้งโด่งความจะทราบกัน

ขอให้เหล่าสมาิชิกดั้งโด่งทุกคน โปรดพิจารณาถึงการกระทำครั้งนี้ด้วย

ว่าทำไมแอดมินบ๊อบบี้ถึงต้องซ่อนเร้น ปกปิด หมกเม็ดกระทู้ความจริงดังกล่าว

พบกับบ้านใหม่ที่เป็นกลาง ข้อมูลดี ๆ สำหรับคุณได้ที่ www.dodeden.com

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2