ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: กลุ้มอ่ะค่ะ คิดว่าหมอสุชาติอนุสาวรีย์ทำจมูกเป็นยังไงบ้างคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: rula    เวลา: 2011-3-19 22:29
ชื่อกระทู้: กลุ้มอ่ะค่ะ คิดว่าหมอสุชาติอนุสาวรีย์ทำจมูกเป็นยังไงบ้างคะ
ต้นเดือนหน้าลางานทำแล้วอ่ะ กำลังนอยมากๆๆๆๆๆ มาอ่านรีวิวไม่มีหมอสุชาติทำให้สาวๆเลยอ่ะ
มีผู้ชายบ้างประปราย เริ่มกลัวๆแล้วอ่ะค่ะ
อยากได้ทรงแบบนุ่น ไม่รู้หมอท่านนี้ถนัดไม๊ ใครพอทราบข้อมูล ช่วยแชร์หน่อยนะคะ

แถมตอนนี้ทะเลาะกับแฟนหนักเลย ไม่อยากให้แก้จมูกกลัวออกมาบูดเบี้ยว เป็นสัน ยกคิวให้ก็ไม่มีใครเอาเลย
กลุ้มเครียดมากมายเลยค่ะ
โดย: paiipaii    เวลา: 2011-3-19 22:44
ด้ายสิคัฟ หมอสุชาดสามาดเนรมิตจมูกทรงสวยๆได้หลายแบบ ตอนที่ผมไปที่ร้านหมอ ผมเหนผุหยิ๋งสองคน เปนคนไข้ของหมอนี่แหล๊ คนนึงโด่งแบบอั้ม อิกคนก้เหมือนนุ่น คือสวยทั้งคู่อ๊คัฟ หมอเค้าละเอียดอ่อนมากๆ 23 เมษานี้ ผมก้จะขึ้นเขียงแล้วคัฟ สู้ๆน๊คัฟ
โดย: พรอม    เวลา: 2011-3-19 22:50
ก็ดูจากที่เพื่อนๆ ไปทำกัน ก็ดีอยู่นะคะ
ใจเย้นๆ นะ สู้สู้ สวยๆ ไวๆ นะ:)
โดย: chopp    เวลา: 2011-3-21 00:30
กำลังจะไปทำกะหมอสุชาติเหมือนกันครับ
ช่วงต้นเดือนหน้าเหมือนกันเลยครับ
สู้ๆๆครับขอให้ออกมาสวยๆๆเลย

โดย: viri    เวลา: 2011-3-31 05:22
เคสคนไข้ที่ผ่านมา มีทรงผู้หญิงเยอะมาก  
หมอเปิดรูปให้ดูอ่ะค่ะ 2-3 อัลบั้มรูปใหญ่ๆหนาๆเลย
เราเลยคิดว่า คนไข้หมอสุชาติเค้าไม่ค่อยรีวิว หรือเล่นเวบเท่าไหร่หน่ะ

ยังไงลองไปปรึกษาดูนะคะ แล้วจะอ๋อ เหมือนเรา 555+  เราขอดูรูปคนไข้เก่าเพลินเลย  ^___^

โดย: bigbite    เวลา: 2011-3-31 06:01
จะกลุ้มอะไร   ... หมอคนอื่นเยอะแยะ     ไม่สบายใจก็ไม่ต้องทำ ทิ้งคิวไป   ทำไปแล้วเสียค่ากลุ้มมากกว่าค่าจองคิว   เดี๋ยวทำออกมายังไมนทันยุบ ก็นอย กลัวโน่นกลัวนี้ ตีตนไปก่อนไข้  เครียดตายพอดี... เสียน้อยดีกว่าเสียมาก  ไม่มันใจก้ไม่ต้องทำครับ     หมอสุชาติ่ว่าง เข้าหาได้ทุกวันครับ ไม่ต้องแย่งคิวเลย

หมอเขาทำสวยทั้งชายและหญิง แต่ทำนาน บวมนาน ผังผืดเยอะ  ยุบช้า  แต่ถ้ายุบเมื่อไรล่ะก็  สวยฉิบเลยเชียว  ...   ทำบุญเยอะ ๆ ครับ   ทุกวันนี้ศัลกรรมยิ่งกว่าการซื้อหวยอีก  ทุกหมอแหละครับ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2