ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ทำจมูกที่medmetic ดีมั๊ย [สั่งพิมพ์]

โดย: Eev12    เวลา: 2019-3-19 00:31
ชื่อกระทู้: ทำจมูกที่medmetic ดีมั๊ย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eev12 เมื่อ 2019-3-19 00:56

สนใจทำจมูก ที่Medmetic หมอกมล ดีมั๊ยคะ เราเป็นคนเนื้อจมูกน้อย ฐานใหญ่ ปลายหนาใหญ่ แถมจมูกสั้นด้วยค่ะ หรือควรเก็บเงินทำเคสใหญ่ๆทีเดียวเลยคะ(ปรับโครงสร้าง)
โดย: eiken75666    เวลา: 2019-3-29 17:03
ลองไปปรึกษา คุณหมอคณิต แม็กซี่คลินิก ดูนะคะ คุณหมอเป็นศัลยแพทย์ตกแต่ง ส่วนตัวไปเสริมหน้าอกกับคุณหมอมา ประทับใจมากๆ อันไหนได้ไม่ได้ แนะนำได้ตรงจุดค่ะ
โดย: somorawan    เวลา: 2019-7-14 23:21
ส่วนตัวทำมากับหมอธารา เมดเมติก ไม่ดีค่ะ ตอนน้ีปีกว่าๆ จมูกเบี้ยว เอียง ปลายบาง ขนาดเสริมด้วยเนื้อก้นกบนะคะ จริงๆมันเบี้ยวตั้งแต่ทำเสร็จใหม่ๆ แต่ก็ติดตามเคสดูตอนมันรัดแกน สรุปคือ ตามเคสมาตลอด หมอบอกพร้อมเมื่อไหร่ค่อยมาแก้ เราก็ถามตลอดนะ แก้เสียค่าใช้จ่ายยังไง หมอก็จะบอกไม่เสีย เสียค่ายา พอถึงจะนัดแก้จริงๆ สรุปต้องเสียเงินใหม่ ค่าซิริโคน ค่าห้องผ่าตัด ค่ายา รวมๆก็27000 เราเลยตัดสินใจ ไม่ทำที่เดิม เสียความรู้สึก เราเลยหาที่ใหม่ ว่าจะทำแบบ Open ไปเลยค่ะ แพงหน่อย แต่ดีกว่ากลับไปที่เดิม พนักงานดูแลก็ห่วย ไม่เคยรู้สึกประทับใจเลยซักครั้งกับที่นี่ค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2