ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ก้าวแรกของการเป็นสาว จมูกต้องมา มาทำที่เลอลักษณ์ค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: aii2538    เวลา: 2017-3-1 18:08
ชื่อกระทู้: ก้าวแรกของการเป็นสาว จมูกต้องมา มาทำที่เลอลักษณ์ค่ะ
สวัสดีค่ะ เพื่อนชาวดั้งโด่งทุกคน เราชื่ออ๋ายนะค่ะ อ๋ายมีความฝันตอนเด็กๆ  โดตมาอยากเป็น ผู้หญิงที่สวยเหมือนเจ้าหญิง น่าจะดูการ์ตูนมากเกินไป อิอิ อ๋ายเพิ่งไปจัดจมูกมาใหม่ค่ะ จมูกอ๋ายมีฮั้มด้วยกลัวมากที่จะต้องโดนเหลาฮั้ม เพราะอะไรหรอ ถ้าเกิดว่าวันหนึ่งอยากเอาออก จมูกจะแหว่งๆ อ๋ายไปปรึกษาหลายที่นะค่ะ ส่วนใหญ่ให้เหลาฮั้มออกทั้งนั้นเลย อ๋ายมาเจออีกทีหนึ่ง  คุณหมอสามารถเสริมจมูกได้เลย โดยที่ไม่เหลาฮั้มออก ดีอ่า อ๋ายเลยตัดสินใจเลือกที่ค่ะ อ๋ายเลือกทำที่ รพ.เลอลักษณ์ ค่ะ อ๋ายเลือกทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ นะค่ะ เลือกซิลิโคนอเมริการ  ทรง ไอดีอลโน๊ต โชว์ๆ

จมูกไอด๊อลโน๊ต 7 วันค่ะ เล่าถึงก้าวแรกตอนที่เข้าไป รพ สวยมากค่ะ ก้าวขึ้นบันไดไปนะ ให้ความรู้สึกเหมือนกำลังจะเข้าบ้านเลยแหละ รู้สึกอบอุ่นใจ คุณหมอใจดีค่ะ ไปถึงไม่มีไรมาก มีเจ้าหน้าที่ มาแนะนำซิลิโคนเลือกได้ ทำประวัติ จ่ายตังนั้งรอ ตื่นเต้นฝุดค่ะ พอเข้าทำ ห้องผ่าตัดสะอาดมากค่ะ ดูมาตรฐาน พี่พยาบาลแจ้งว่าเดี๋ยวจะฉีดยานอนหลับและคุณหมอจะแดยาชานะค่ะ หลังจากหลังเหมือนเคลิ้มหลับแล้วก็รู้สึกอีกอีตอนคุณหมอกำลังทำค่ะ แต่ไม่รู้สึกเจ็บเลยนะ ดีมากเลย  มาดูช่วงพักฟื้นกันบ้างนะค่ะ

รูปหนึ่งวันก็มาค่ะ ปวดๆ ตึงๆ บวมๆ หน่อย ทานยาก็ดีขึ้นแหละ เพื่อสวยงามเนอะทนได้สบายมากกกก

สามวันแย้วววว บวมลด เย้ !!! ดีจาย  แหะพลาสเตอร์ได้แล้ว แหละ

จ๋วยมั้ย ครบ 7 วันแย้ว
งดของชอบเยอะเลยแหละ โดยเฉพาะ อาหารทะเล งื้อ ทนๆ นะจ๊ะ จะได้ออกมาสวยๆ
เด๋วอ๋ายจะมารีวิวเพิ่มอีกนะ เมื่อถึงหนึ่งเดือนแล้ว  ว่าจะสวยแค่ไหนกัน
อ๋ายเอารูปมาเปรียบเทียบ ให้ดูด้วย
ก่อนทำ และหลังทำ 7 วัน

[attach]385161[/attach]

ไปก่อนน๊าาาา บ๊ายบาย

โดย: koiubon    เวลา: 2017-3-16 14:39
รับกับหน้ามากๆเลยค่ะ
โดย: having    เวลา: 2017-3-16 16:14
ขอดูก่อนเสริมหน่อยครับบบ
โดย: tarnnybie    เวลา: 2017-3-25 09:29
ปลายพุ่งสวย
โดย: sabusandratree    เวลา: 2017-5-2 09:32
ปลายจมูกพุ่งสวย
โดย: janny_janny    เวลา: 2017-5-24 15:13
สันจมูกสวย
โดย: Birddomo    เวลา: 2017-8-5 16:25
ทรงจมูกสวยดีนะคับ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2