ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: รีวิวดั้งสวยๆรวยเสน่ห์กิ๊บเก๋ ทรงเจ้าหญิง เกรดพรีเมี่ยม! กับรพ.เลอลักษณ์จ๋าจ๊ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: nidjik    เวลา: 2016-11-16 14:41
ชื่อกระทู้: รีวิวดั้งสวยๆรวยเสน่ห์กิ๊บเก๋ ทรงเจ้าหญิง เกรดพรีเมี่ยม! กับรพ.เลอลักษณ์จ๋าจ๊ะ
สวัสดีค่าหมู่สหายชาวดั้งโด่งทั้งหลาย เป็นไงบ้างค่ะ สบายดีกันไหมเอ่ย หาข้อมูลทำสวยกันไปถึงไหนละจ่ะ อิอิ วันนี้นิดหน่อยขอแวะมารีวิวอีกตัวเลือกหนึ่งให้เพื่อนได้ตัดสินใจนะคะ เพราะนิดหน่อยมีโอกาสไปทำมาแล้วสวยดีชอบมากๆ ก็คือคุณหมอขวัญชัย ที่ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ

ปัจจุบันนะจ๊ะ

นิดหน่อยเข้าไปทำมาประมาณเกือบๆเดือนแล้วค่ะ จมูกทรงปริ้นเซสโน๊ต เกรดพรีเมี่ยมค่ะ ทรงนี้จะเน้นให้ส่งให้ปลายพุ่ง และสโลปจมูกสวยๆค่ะ เราเลยเลือกทำทรงนี้ ได้คิวกับคุณหมอขวัญชัยค่ะ คุณหมอน่ารักมาก ทำไม่เจ็บเลยค่ะ คุณหมอจะใส่รายละเอียดของเราตลอด จมูกถ้าไม่สวยจริงไม่ให้ลงจากเตียงกันเลยทีเดียว ชอบมากๆ เลย ที่เลอลักษณ์อย่างที่ทราบนะคะ มียาสลบให้ ไม่ต้องกลัวเลยค่ะ แปปๆก็กลับบ้านได้แล้วค่ะ

10 วัน

17 วัน
เมื่อกลับมาบ้านจะบอกว่า จมูกบวมน้อยมากเลยค่ะ แผลเรียกได้ว่าไม่มีรอยช้ำเลยด้วยซ้ำ ทั้งๆที่เราดูแลตัวเองทั่วไปมากๆเลย อันนี้คิดว่าเป็นจุดเด่นของการทำกับคุณหมอที่มีความชำนาญจริงๆค่ะ ไม่ได้ทำลวกๆส่งๆให้เรา รวมๆแล้วหน้าของนิดหน่อยเปลี่ยนไปค่อนข้างมากเลยค่ะ คนก็จะมาถามว่าทำที่ไหนมา ทรงสวยดี ดูเป็นธรรมชาติเข้ากับหน้ามากๆจ๊า ก็ภูมิใจนะคะ ที่เราเลือกหมอดี โรงพยาบาลมีมาตรฐานค่ะ ทำแล้วออกมาสวย
โดย: tawanx    เวลา: 2016-11-16 21:35
โอเคนะ
โดย: maylee22    เวลา: 2016-12-2 17:28
สวยยยเลย
โดย: jeabzuzu    เวลา: 2017-2-25 10:21
ทรงสวยนะเนี่ย
โดย: gotzaa    เวลา: 2017-3-27 14:02
ปลายพุ่งดีคับ
โดย: nooeyeeye    เวลา: 2017-5-9 16:38
ทรงสวยมากค่ะ หน้าเปลี่ยน
โดย: noo-nay01    เวลา: 2017-5-31 16:53
ปังค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2