ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เสริมจมูก หมอบอยค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: wawwtar    เวลา: 2016-10-31 12:47
ชื่อกระทู้: เสริมจมูก หมอบอยค่ะ
สวัดดีค่ะ มารีวิวเสริมจมูกนะค่า เราเสริมแบบซิลิโคนอย่างเดียวค่ะ กับหมอบอย ที่ วายบี คลินิกค่ะ สาขา พระรามสาม
เราทำซิลิโคนอเมริกา ตั๊กแตน ราคา 18,000 บาทค่ะ  เราไม่ได้โปรอะไรไว้เลยค่ะ เพราะตัดสินใจว่าจะทำ ก็ติดต่อไปที่คลินิกขอคิวเลยค่ะ จองสองวันได้คิวผ่าตัดเลยค่ะ  ประมาณว่าราคาไหนก็ทำค่ะ ไม่รอโปร ไม่ต้องจองนาน....

เรามีนัดทำเมื่อวันที่  20 ที่ผ่านมาค่ะ (ตุลาคม) มีนัดทำ 15:00 เป็นคิวสุดท้ายของหมอบอยวันนั้นค่ะ  ไปถึงคลินิก 14:35 มั้งค่ะ แบบว่ารีบสุดอ่ะ เซนต์เอกสาร รับยา จ่ายเงิน เตรียมตัว ล้างหน้า ถ่ายรูป โอ้ย.... แถมยังไม่เคยเจอหมออีก เอาซี้...

กว่าจะได้ขึ้นไปหาคุณหมอ 15:00 แล้วค่ะ ยังไม่ได้พบคุณหมอเลย แต่หมอใจดีมากค่ะ พอขึ้นไปพบแล้ว ก็ให้คำปรึกษาแบบไม่รีบเลยค่ะ คุยประมาณ 20 นาทีได้ค่ะ หมอก็ให้ไปรอที่ห้องผ่าตัด และก็คุยระหว่างที่หมอฉีดยาชาแล้วอีก 15 นาทีมั้งค่ะ หมอบอกว่ารอให้ยาชาออกฤทธิ์ เต็มที่ก่อน.......

มาถึงรูปกันดีกว่านะค่ะ รูปก่อนทำค่ะ

หลังทำสามวันค่ะ

หลังทำห้าวันค่ะ

หลังทำแปดวันค่ะ

หลังทำ 10 วัน ปัจจุบันค่ะ

แค่นี้แหละค่า ตอนนี้เราแฮปปี้มากค่ะ คุ้มค่ากับที่จ่ายไป ชีวิตดีค่า

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2