ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: บรรยากาศงานปรึกษาศัลยกรรมโรงพยาบาลไอดี โรงพยาบาลอันดับ 1 ในประเทศเกาหลี [สั่งพิมพ์]

โดย: idhospital_thai    เวลา: 2016-9-14 14:46
ชื่อกระทู้: บรรยากาศงานปรึกษาศัลยกรรมโรงพยาบาลไอดี โรงพยาบาลอันดับ 1 ในประเทศเกาหลี
บรรยากาศงานปรึกษาศัลยแพทย์ เลทมีอิน
โรงพยาบาลไอดี โรงพยาบาลอันดับ 1 ในเกาหลี
วันเสาร์ ที่ 10 กันยายนที่ผ่านมา

คนไข้ เดินทางเข้ามารับคำปรึกษา อย่างล้นหลาม !!
เป็นอีกหนึ่งความภูมิใจอย่างมากของทางรพ.ไอดีเราค่ะ
ที่คนไข้ทุกท่านให้ความสนใจรพ.ไอดี เรามากมายขนาดนี้
แล้วเจอกันใหม่ครั้งหน้านะคะ !!

ผ่านไปแล้วกับงานปรึกษาศัลยกรรมกับ " แพทย์ Let me in ศัลยกรรมพลิกชีวิต "

คุณหมอปาร์คซังฮุน ผู้อำนวยการโรงพยาบาลไอดี และคุณหมอชองซึงอิล
ศัลยแพทย์ผู้โด่งดังของโรงพยาบาลไอดีไปให้คำปรึกษากับทุกท่านสนใจในการผ่าตัดศัลยกรรม
ขอทิ้งท้ายไปกับรูปคุณหมอ ตอนแวะเที่ยวหลังเสร็จงานปรึกษานะคะ
คุณหมอบอกว่าชอบเมืองไทยมากๆ จะต้องมาอีกแน่ๆ
ใครที่อยากมาเจอคุณหมอที่เมืองไทยอีก อย่าพลาดติดตามข่าวสารจากรพ.ไอดี เรานะคะ

งานปรึกษาศัลยกรรมได้จัดขึ้นที่โรงแรมพูลแมน สุขุมวิท
ผู้สนใจศัลยกรรมหลายท่านเข้าร่วมงานปรึกษาของโรงพยาบาลไอดี
โรงพยาบาลไอดีเราขอบคุณทุกท่านสำหรับความสนใจของทุกท่านนะคะ
คราวหน้าพบกันในงานใหม่นะคะ  ^^

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2