ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ++++++++ Don’t Miss ka >> ของเค้าดีจริง Idol Nose ดั้งปังๆ By คุณหมอปิติ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ +++++++ [สั่งพิมพ์]

โดย: Miniminie00    เวลา: 2016-4-22 17:45
ชื่อกระทู้: ++++++++ Don’t Miss ka >> ของเค้าดีจริง Idol Nose ดั้งปังๆ By คุณหมอปิติ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ +++++++
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Miniminie00 เมื่อ 2016-4-22 17:45

เซไฮย์วันร้อนๆค่าทุกคน ชื่อมิ้นค่ะ ก็จะมาแชร์ ปสก. ทำจมูก ศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิต กับคุณหมอปิติ ที่เลอลักษณ์จร้า มิ้นไปทำมาเดือนมกราคม ตอนนี้ผ่านมาได้ก็ 3 เดือนกว่าแล้วอ่ะค่ะ

ก่อนทำค่ะ เนื้อน้อยม๊ากกก

ก่อนเสริมจมูกมิ้นกังวลมาก เพราะมิ้นเนื้อจมูกน้อยมาก กลัวงัดดั้งไม่ขึ้น (ทำทั้งทีเนอะก็อยากสวยๆไปเลย) แต่เมื่อได้คุยกับคุณหมอปิติก็สบายใจขึ้นมากค่ะ คุณหมอบอกว่าสบายมาก ฮ่าๆๆ สวยขึ้นแน่นอนหลังทำเสร็จๆ ..  เอ่ออ ลืมบอกว่า มิ้นเลือกทำเป็นทรง Idol Nose ในราคา 15,900 บาทเท่านั้นค่ะ  ถือว่าไม่แพงเลยถ้าเทียบกับผลงานของคุณหมอปิตินะค่ะ

1 วัน ไม่บวมเลยนะค่ะ

สุดท้ายนี้จะบอกว่า คุณหมอปิติทำดั้งสวยมากค่ะ และที่สำคัญราคาไม่แพงด้วย ใครสนใจไปทำได้เลย ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ได้เลยนะคะ ที่นี้เค้าดีจริง อะไรจริง ทั้งบริการและผลงานประทับใจมากค่ะ

ปัจจุบันค่ะ เข้าที่แล้วน๊า

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2