ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: อกเล็กไม่หวั่น มาอัพไซค์ 380 cc ที่เลอลักษณ์ หมอกิตติศักดิ์ไม่ผิดหวัง [สั่งพิมพ์]

โดย: SerumBy    เวลา: 2016-3-8 16:52
ชื่อกระทู้: อกเล็กไม่หวั่น มาอัพไซค์ 380 cc ที่เลอลักษณ์ หมอกิตติศักดิ์ไม่ผิดหวัง
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SerumBy เมื่อ 2016-3-8 16:54

ฮายยยยย สวัสดีทุกคนค่ะ เราชื่อแป้งแคร์ ไม่มีอะไรมากวันนี้เราจะมารีวิวหน้าอกหน้าใจ ที่เพิ่งอัพไซค์มา 380 CC กับคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ เพื่อนๆคนไหนที่เคยเข้าไปใช้บริการก็จะรู้ว่า ทางโรงพยาบาล มีการตกแต่งสวยงาม มาตรฐานดี มีหมอเชี่ยวชาญ ทางด้านศัลยกรรม เข้ามาที่นี้ ง่ายๆเลย ถ้ามีเงินสวยครบ จบกลับบ้านได้เลยค่ะ
วันนี้ แป้งแคร์มาเสริมน่าอก ตอนแรก เป็นอกไข่ดาว หลังจากไปเสริม มาดูกันค่ะว่าจะสะบึ้มๆๆๆขนาดไหน
เสริมเสร็จ นอนพักฟื้นที่ดรงพยาบาล 1 คืนค่ะ หลับสบายด้วยบรรกาศโรงแรมฟินมาก ผ่อนคลายสุดๆ
[attach]336804[/attach]
พักฟื้น1 คืนก้กลับบ้านได้ค่ะ
วันที่2 ยังพันผ้าอยู่นะคะ
[attach]336805[/attach]
พันครบ 5วัน คุณหมอจะนัดเรามาถอดผ้าอีกที ที่โรงพยาบาลค่ะ
มาตามหมอนัด ถอดผ้าเช็คอาการ
[attach]336806[/attach]
ปกติไม่มีอะไรกลับบ้านได้
ผ่านไป1อาทิตย์ เป็นไงๆ บึ้มบั้มดีไม๊เอ่ยย อิอิ
[attach]336807[/attach]
10วันผ่านไป เป็นแบบนี้สะแล้วว
[attach]336808[/attach]
[attach]336809[/attach]
ใสเสื้อผ้ามั่นใจมากขึ้น ดูเซกซี่ ขึ้น
ครบ20 วัน พอใจและชอบหน้าอกตัวเองมากก
[attach]336810[/attach]
ครบ1เดือน
[attach]336811[/attach]
ชุดไหนก้ไม่หวั่น หน้าอกมี อะไรๆก้ดูง่ายไปหมด แต่งตัวง่ายมากกก ช้อบชอบอ่ะ
ลองเป็นเมื่อก่อนนะ ดันแล้วดันอีก ยัดแล้วยัดอีก โกยตั้งแต่หัวเข่าขึ้นมายังไม่ได้เลยยย แล้วดูวันนี้สิ อร้ายยปลื้ม
แป้งแคร์เสริมมา 380 CC กับคุณกิตติศักดิ์ ซิลิโคนอเมริกา เนื้อทราย ราคา 59900 บาท ทรงสวย ปลอดภัย มาตรฐานโรงพยาบาล
อยากแนะนำเพื่อนๆว่า ก่อนที่เราจะทำศัลยกรรมอะไรสักอย่างให้เลือกสถานที่ทำให้มันดีๆไปเลยค่ะ อย่าเสียดายเงินที่ต่างกันไม่เท่าไหร่ ทำดีเสียเงิยรอบเดียว ทำไม่มีเสียเงิน เสียเวลา เสียความรู้สึกนะคะ ยังไงฝากรีวิวน้อยๆ ของแป้งแคร์ไว้ด้วย ขอบคุณค่ะ ^^

โดย: aekky478    เวลา: 2016-3-8 17:05
แจ่มเลยครัช !
โดย: kasakason    เวลา: 2016-6-23 16:53
แจ่มแจ๋ว

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2