ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ความประทับใจกับจมูกสวยๆ ที่ รพ.เลอลักษณ์ [สั่งพิมพ์]

โดย: knotthingk    เวลา: 2016-1-8 13:58
ชื่อกระทู้: ความประทับใจกับจมูกสวยๆ ที่ รพ.เลอลักษณ์
สวัสดีค่ะ ชื่อรัช นะค่ะ วันนี้ว่างๆ ไม่ได้ทำอะไร เลยจะมาลงรีวิวที่ไปจมูกมาค่ะ รัชขออนุญาติ ไม่ลงรูปก่อนทำนะค่ะ
ด้วยตัวของรัชเอง รัชอยากเสริมบุคลิกภาพให้ดูดีขึ้น ทั้งในที่ทำงานและเวลาไปไหนมาไหนอยากจะดูดีเหมือนคนอื่นๆ หลังจากเสริมมานะค่ะญาติๆ เพื่อนๆ หรือน้องๆ ที่ทำงานก็ต่างชมกันว่าสวยขึ้น ตัวของรัชเองก็ยิ้มแก้มปริค่ะ กลัวเหมือนกันนะว่าทำออกมาแล้วจะสวยเหมือนคนที่เราไปดูรีวิวเขาไหมหน้อออออ แต่ผลที่ออกคือประทับใจค่ะ
อีกด้านคือประทับใจในการบริการของเจ้าหน้าทีและคุณหมอ การทำไม่เจ็บอย่างที่คิดเลยค่ะ ที่ดัที่สุดคือมียานอนหลับให้ด้วย ลดความกลัวไปได้มากเลยค่ะ ผลที่ออกมาเป็นเหมือนในภาพนะค่ะ
วันแรก แบบนี้เลยจ้า ไม่ค่อยเจ็บเท่าไร อยากสวยก็ต้องทนนิดนึง
[attach]327557[/attach]
ผ่านไปอาการบวมก็ลดลงนะค่ะ แล้วก็ค่อยๆ ดีขึ้นเรื่อยค่ะ อาการซ้ำไม่ค่อยมีนะค่ะ คุณหมอมือเบาจริงๆ ค่ะ
  [attach]327559[/attach]
  [attach]327558[/attach]
ความรู้สึกหลังที่รัชทำไปนะค่ะ รัชพอใจกลับรูปหน้า ที่ดูดีขึ้น แต่งหน้าเบาๆ ก็สวยนะค่ะ ต้องขอขอบคุณ คุณหมอกีรพรรดิ์ และเจ้าหน้าทีทุกคนนะค่ะที่ดูแลรัชเป็นอย่างดี รูปจมูกสวยเหมือนอย่างที่คิดไว้เลยค่ะ ราคาก็เหมาะสม คุณภาพล้นเหลือค่ะ เพราะมาตรฐานของเครื่องไม้เครื่องมือ มาตรฐานการบริการ ดีมากเลยค่ะ ซิลิดคนที่รัชใช้คือซิลิโคล USA นะค่ะ
ฝากอีกภาพมาให้ชมด้วยคะ
[attach]327560[/attach]

โดย: pattisiapapang    เวลา: 2016-1-9 11:55
แจ่มมากเลยค่ะ ทรงสวยค่ะ
โดย: kiruna    เวลา: 2016-1-9 13:57
สุดยอดค่าา หายแล้วเป๊ะมากกกก
โดย: took1991    เวลา: 2016-3-4 16:09
เป๊ะจังเลย
โดย: penpenpp    เวลา: 2016-3-4 17:12
สวยสมวัยทำให้หน้าอ่อนไปเลย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2