ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: รบกวนแนะนำคุณหมอทำตาให้ทีค่ะ อยากได้แบบยิปโซค่า [สั่งพิมพ์]

โดย: pitcha_007    เวลา: 2015-10-12 20:35
ชื่อกระทู้: รบกวนแนะนำคุณหมอทำตาให้ทีค่ะ อยากได้แบบยิปโซค่า
เป็นลูกเสี้ยวจีนค่ะ ตาหมวยมั่กมากกก มีแพลนจะทำตาค่ะ อยากได้ตาโตดูแบ๊วๆ หน่อย ดูแบบจากดาราหลายๆ คน ตอนนี้ชอบแบบยิปโซค่ะ แต่ก่อนเห็นตาชั้นเดียว ล่าสุดดูละครเรื่องวันหนึ่งจะเป็นซุปตาร์ แล้วชอบมากก ตาหวานดี อยากได้ตาแบบนี้ช่วยแนะนำคุณหมอให้ทีค่า ขอบคุณค่า
โดย: Jubjibzz    เวลา: 2015-10-13 21:36
จากที่ดูเราว่ายิปโซน่าจะทำตาสองชั้นแบบเปิดหัวตาค่ะ วิธีนี้จะเปลี่ยนจากตาดุๆ เล็กๆ เรียวๆ กลายเป็นตาโตหวานๆ ได้เลย ดูจากรอยแผลแล้วคล้ายของเราด้วย (เปิดหัวตามาเหมือนกัน) แฮ่ะๆ ถ้าให้แนะนำหมอเปิดหัวตาดังๆ เก่งๆ ก็คุณหมอรวงข้าวอ่ะค่ะ ตอนนี้ ลองหาข้อมูลดูนะคะ เซิร์จใน Google ได้เลยค่า ประวัติคุณหมอเพียบบ
โดย: ohmind    เวลา: 2015-10-29 00:22
แอบมาบอกๆๆ เพื่อนเราเคยไปทำกับหมอรวงข้าวมา เจอยิปโซด้วยจ้า นานละนะ ยิปฯ น่าจะทำกับคุณหมอรวงข้าวนะคะ ตาใหม่ฉ่ำมากก
โดย: Killlove    เวลา: 2019-12-11 10:36
lovely eye cilnic เลยค่ะ ที่นี่ถนัดทำตามสวยหวานเป็นธรรมชาติ เราก็ทำกับที่นี่ตาสวยขึ้นมากเลยค่ะ แล้วแทบไม่เห็นแผล พักฟื้นไวมากๆด้วยค่ะ
โดย: produced    เวลา: 2019-12-24 16:15
ต้องเปิดหัวตาเอาค่ะ แล้วก็ทำตาสองชั้น แต่ยังไงก็ลองเอาแบบไปให้หมอดู หมอเค้าจะมีเทคนิค แนะนำหมอปิ๊ก อัคราคลินิกนะคะ หมอทำตาสวย แล้วก็มือเบามากๆเลยค่ะ
โดย: pimchinda    เวลา: 2020-2-17 23:25
คลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาค่ะ ทำออกมาแล้วสวยตาหวานเป็นธรรมชา่ติ หรืออยากได้แบบเกาหลีก็ปรึกษาคุณหมอก่อนทำได้ค่ะ คุณหมอจะประเมินผลก่อนทำว่าเหมาะกับเราไหมค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2