ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ตาสองชั้นแบ๊วๆกับคุณหมอกลวัชร์ DRK เอกมัยซ.3 [สั่งพิมพ์]

โดย: krataii_ii    เวลา: 2015-9-10 16:01
ชื่อกระทู้: ตาสองชั้นแบ๊วๆกับคุณหมอกลวัชร์ DRK เอกมัยซ.3
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆๆ วันนี้กระต่ายจะอัพเดทตา 2 ชั้นหลังจากที่ทำมา 2 อาทิตย์ชีวิตดีมากเลย

ก็ไม่มีไรมากค่ะ เหตุผลที่เลือกทำที่ DRK เพราะว่าหมอกลวัชร์เป็นหมอศัลยแพทย์ตกแต่ง เลยเลือกทำ และเห็นฝีมือหมอ

ก็เลยทำให้การตัดสินใจที่ง่ายขึ้นมากเลย

จริงๆๆทุนเดิมชั้นตาต่ายต้องบอกว่าตัวเองเป็นคนที่มีชั้นตาเยอะมากเลยทำให้แต่งหน้าแล้วตาแปลก แต่ของต่ายใช้แบบกรีดนะค่ะ

พอหลังทำได้พักสักฟื้นอาการบวมก็ค่อยๆๆยุบลงและความสวยค่อยๆๆทวีคูณเรื่อยค่ะ

คือแต่งหน้าได้ปกติแล้ว ชั้นตาสวยมาก แบ๊วจริงๆๆ คะ อัพให้หน้าดูเด็กจริงเนาะ ชอบมากเลย

ฝากกระทู้นี้ด้วยนะคะเพื่อนๆๆเผื่อเป็นอีกตัวเลือกนึงในการตัดสินใจ

สนใจไปสอบถามหรือปรึกษาได้เลยหมอใจดีมากคะ คุณหมอกลวัชร์ DRK
โดย: วุ่น    เวลา: 2015-9-10 22:15
มีภาพก่อนทำมั้ยคะ  
โดย: krataii_ii    เวลา: 2015-9-11 11:40
วุ่น ตอบกลับเมื่อ 2015-9-10 22:15
มีภาพก่อนทำมั้ยคะ

เดี๋ยวต่ายเอามาให้ดู น๊า
โดย: yaya_yaya    เวลา: 2015-9-11 13:31
สวยนะค้ะ มีภาพเปรียบเทียบมั้ยเอ่ยย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2