ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เมโสแฟต กลับทาบวมช่วยทีค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: PrincessBerryz    เวลา: 2015-1-27 19:57
ชื่อกระทู้: เมโสแฟต กลับทาบวมช่วยทีค่ะ
ช่วยทีค่ะใครรู้บาง..ทำเมโสแฟตมาตอนแรกบวมสี่วันจากนั้นก้เรียวสวยค่ะ....ผ่านมาสองอาทิตกลับมาบวมอีกเกิดจากอะไรคะ....พอดีท้องเสียกินเกลือแร่ไปเกี่ยวไหม...แล้วจะยุบม้้ยคะ....
โดย: Akatsuki    เวลา: 2015-1-28 13:55
ปรึกษาที่ที่ทำมารึยังคับ บางทีถ้า นน.ตัวเปลี่ยนก้อมีผลนะคับ การออกกำลังกายไปด้วยจะทำให้ตัวยามันอยู่ตัวนะคับ เราเคยไปฉีกเพื่อให้กรอบหน้ามันชัดขึ้นที่ยศการคลินิก คับ ตอนนี้ออกอีเว้นท์เยอะ เลยต้องจัดซะหน่อย ราคาก้อพอได้นะคับ แต่ของดี อยู่นาน ถ้าสนใจจะฉีกเพิ่มหรือเปลี่ยนที่ ก้อติดต่อผมหรือที่คลินิกเลย 02-253-8901
โดย: Dr.wirojcliinic    เวลา: 2015-1-30 13:23
การกลับมาบวมอีก มักเกิดจากน้ำหนักตัวที่เกินอยู่แล้วและไม่ควบคุมอาหารประเภทแป้งและไขมัน ทำให้มีพลังงานส่วนเกินที่ร่างกายจะเปลี่ยนกลับมาเป็นไขมันสะสมที่ใบหน้าอีกครั้ง

ดังนั้นคนที่อวบอ้วน จึงมีความเสี่ยงที่จะกลับมาเหมือนเดิม หลังหยุดฉีดเมโสแฟต ถ้าไม่ควบคุมน้ำหนักและ อาหาร
โดย: PrincessBerryz    เวลา: 2015-1-30 18:15
ขอบคุณค่ะการ สะสมของไขมันจะหมดไปตอนไหนคะ หรือต้องควบคุมน้ำหนักไปลอดชีวิต

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2