ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: มีปัญหาจมูกบาน ทำกับหมอทนงศักดิ์ดีไหมค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: rattachai    เวลา: 2015-1-12 16:09
ชื่อกระทู้: มีปัญหาจมูกบาน ทำกับหมอทนงศักดิ์ดีไหมค่ะ
คือ ฉีดโบท็อกซ์ลดขนาด กับศัลยกรรม แบบไหนดีค่ะ เราเป็นคนเนื้อจมูกเยอะค่ะ และเนื้อบริเวณปีกจมูกกว้างมากไม่ค่อยมั่นใจเลยค่ะ เลยถามถามเพื่อนๆว่าทำวิธีไหนดีกว่ากันค่ะ
โดย: chocoping    เวลา: 2015-1-12 17:05
ถ้าให้เห็นชัดๆเราคิดว่าทำศัลยกรรมไปเลยทีเดียว จบ

เพราะโบท็อกเหมือนต้องฉีดทุกๆ6 เดือนนะคะ

เรามีเพื่อนไปแก้ไขลดขนาดจมูกใหญ่กับหมอทรงยศมานะ

คุณหมอใช้วิธีการเสริมซิลิโคนและตัดปีก ค่ะ

ส่วนถ้า ได้วิธีไหนเห็นผลดีๆ มารีวิวให้ชมบ้างนะคะ
โดย: chonnapat    เวลา: 2015-1-12 18:41
จมูกของเราบาน และปีกจมูกใหญ่ เราเลยไปตัดปีกจมูกที่คลีนิคเลอแบ็งคอค กับหมอโอภาสค่ะ ตัดเสรจแล้วจมูกเล็กได้รูปสวยแล้วค่ะ ดูดีขึ้นเยอะเลย ปลื้มค่ะ
โดย: sunnnx    เวลา: 2015-1-13 17:48

ผมว่าตัดไปเลยดีกว่าครับบ เสียเงินทีเดียว แต่ก็ต้องหาหมอที่เชี่ยวชาญนะครับ
เพราะตัดแล้ว ตัดเลย เอามาต่ออีกไม่ได้ =__=

ส่วนตัวผมเชียร์หมอทรงยศครับ ที่ดรีมคลินิก
เพราะผมก็ไปตัดปีกจมูกกับคุณหมอมา ประทับใจครับ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2