ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ทำจมูกได้หนึ่งเดือนตรงหว่างคิ้วจะลงได้อีกมั้ยคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: AnTniTa    เวลา: 2015-1-10 19:59
ชื่อกระทู้: ทำจมูกได้หนึ่งเดือนตรงหว่างคิ้วจะลงได้อีกมั้ยคะ
สวัสดีคะ รบกวนเพื้อนๆที่มีประสบการช่วยดูสันจมูกตรงหว่างคิ้วให้หน่อยคะ ว่ามันจะยุบลงไปได้อีกมั้ยเราทำมาได้1เดือนเต็มแล้วค่ะ ทางคุณหมอบอกว่าจะยุบบวมได้อีก แต่เราไม่แน่ใจเพราะจับไปมันแข็งเหมือนซิลิโคนเลยอะคะ
อยากให้ลงกว่านี้อีกแบบนี้เหมือนมันต่อจากคิ้วเลยดูจมูกแข็งๆ เหมือนอวตาร ใครรู้ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ เพิ่งเคยทำจมูกเป็นครั้งแรงนอยส์มากๆร

โดย: dewtupkop    เวลา: 2015-1-10 20:08
ยุบลงนะครับ อย่างน้อยจมูกคนเราจะเริ่มเข้าที่ก็ จะประมาณช่วง ระยะเวลา 1-3 เดือนเเรก :) จขกท ไม่ต้องวิตกกังวลห้ะ !!!
โดย: AnTniTa    เวลา: 2015-1-10 20:40
ขอบคุณค่ะๆขอให้ยุบลงหน่อยเพราะตอนนี้คิดว่ามันสูงเป็นสันเกินไปหน่อยอ่ะคะ^_^
โดย: Makeawishj    เวลา: 2015-1-11 00:59
ทำที่ไหนหราคะ ทรงสวยดีคะ
โดย: AnTniTa    เวลา: 2015-1-11 11:50
ทำมากับคุณหมอธีร์ บางกอกศัลยกรรมอะคะ คือทรงคิดว่าโอเคแต่ติดตรงสันด้านบนตรงหว่างตาว่ามันสูงไปหน่อยเลยไม่ค่อยเป็นสโลปอะคะ ไม่แน่ใจว่าแบบนี้คือปกติมั้ยสำหรับทรงจมูก

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2