ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: อยากทำตาสองชั้นครับผม [สั่งพิมพ์]

โดย: minhandsome    เวลา: 2014-10-28 04:35
ชื่อกระทู้: อยากทำตาสองชั้นครับผม
สวัสดีครับเพื่อนๆ พอดีมีเพลนจะทำตาสองชั้น ผมไม่รู้จะเอาแบบไหนครับ เพื่อนๆพี่ๆคิดว่าผมจะทำตาทรงไหนดี ตาแบบไหน เหมือนดาราคนไหนดีครับ อยากทำออกมาแล้วดูหล่อขึ้นครับผม ใครมีรูปตาสองชั้นหล่อๆสำหรับผู้ชาย ช่วยเอาให้ดูหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ ..
โดย: kratai.saowalak    เวลา: 2014-11-16 17:13
แนะนำกรีดแผลยาวเลยนะคะ ช่วงแรกอาจช้ำบวม แต่หล่อนาน เห็หลายกระทู้ละทำแบบเย็บไม่มีแผล หรือแผลเล็กไหมหลุด หรืออายุเยอะก็จะหนังตาหย่อนเสียเงินแก้แพงกว่าเก่า สุดท้ายก็ต้องมาแก้แบบกรีดแผลยาวอยู่ดี กรีดแผลยาวเจ็บครั้งเดียวจบ
โดย: QuteQute    เวลา: 2014-12-29 00:06
แนะนำให้เน้ตรงหัวตาละลากยาวนะคะ แต่ต้องทนช่วงแรกๆ หน่อยคะ รับรองหล่อแน่นอน

เราเคยพาเพื่อน ไปทำกับหมอสมยศเรื่องทำตาสองชั้น ค่ะ คุณหมอดีมากค่ะ ให้คำแนะนำตั้งแต่การเตรียมตัวผ่าตัดและหลังผ่าตัดก้อติดตามผลและให้คำแนะนำตลอดเลย ติดต่อคิวคุณหมอได้ที่ 02-253-8901 ค่ะ คุณหมอจะอยู่ที่สาขราชดำรินะคะ ตรงข้าม Central World

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2