ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ต้องการทำจมูก/คางและขูดฟิลเลอร์ แต่งบไม่มาก [สั่งพิมพ์]

โดย: Kamikazeffk    เวลา: 2014-9-9 03:47
ชื่อกระทู้: ต้องการทำจมูก/คางและขูดฟิลเลอร์ แต่งบไม่มาก
ขอคำปรึกษาและคำแนะนำชื่อหมอและฝีมือหน่อยครับ
ีคือผมอยากได้จมูกโด่งๆสไตล์เกาหลีและมีความยืดยุนสูงหรือเรียกกันว่าซิริโคนเกาหลี(ในคลีนิคส่วนมาก)
พี่ๆช่วยแชร์ความรู้หน่อยครับว่าควรทำกับหมอคนไหนดีืที่-
1.ราคาถูกหรือย้อมเหยาทั่ง ขูดสารฟิลเลอร์/ใส่ซิริโคน
2.ชำนาญเรื่องจมูกสำหรับผู้ชาย
แต่ทั่งนี้้ทั่่งนั้นจมูกผม
1.มีสารฟิลเลอร์อยู่
2.งบไม่มาก

ทั่งนี้ทั่งนั้นข้อมูลเพิ่มเติ่มเกี่ยวกับการฉีดฟิลเลอร์
ผมได้ฉีดฟิลเลอร์ไปที่จมูกเป็นเวลาติดต่อมาเลื่อยๆ2ถึง3ปี
กับคาง ยี่ห้อที่ฉีดคือRestylaneหวังว่าครงคุ้นๆกันอยู่

ผมฉีดมาหลายปีแล้ว พอยุปไปก็อัดอีกตัวไปคือ "Juvederm" ของเกาหลี
[หลังที่ตัวเก่า Restylane สลายหรือยุ้ปไปแล้ว]

(ณๆปัจจุบันยังไม่มีปัญหากับฟิลเลอร์แต่ว่ามันไม่โด่งเทียบเท่าซิริโคนและใหญ่ไปร่วมถึงเสียตังเป็นจำนวนเยอะ)

ช่วยแนะนำคุณหมอให้ผมหน่อยนะครับ

โดย: gigiri    เวลา: 2014-11-22 13:03
ฟิลเลอร์ Juvederm เปนของ อเมริกาไม่ใช่หรอคะ ขอโทษนะคะหากเข้าใจผิด

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2