ณัดเดท โพสต์ 2013-7-3 00:02:43

แก้มย้อยควรทำ ulthera laser ที่แก้มหรือวีเชฟหรือยกหน้าด้วยไหมละลายแบบกรวยครับ

อายุเยอะขึ้น และไปฉีดเมโสแฟตที่แก้ม หน้าไม่กระชับย้อย มีร่องแก้ม แต่กะไปฉีดไขมันตัวเองที่ร่องแก้มใต้ตา
อยากปรึกษาว่าควรทำ ulthera laser ที่แก้มหรืเวฟ 20,000-30,000ที่จรัลพล หรือยกไหมละลายแบบกรวย สองเส้นสามหมื่นบาทที่สยามเลเซอร์
ตัดสินใจไม่ถูก ถ้าเลเซอร์จะซ่อมแซมถึงชั้นเกือบถึงกล้ามเนื้อสร้างคลอเจน แต่ไหมเห็นผลเร็ว แต่มีโอกาสหลุดเพราะถ้าขยับหน้ามาก เป็นการยก
อายุพอๆกัน เพื่อน พี่ว่าใช้วิธีไหนดี

ขอบคุณครับ

RINGs โพสต์ 2013-7-3 01:59:36

เทอมาส เรยยยยย
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: แก้มย้อยควรทำ ulthera laser ที่แก้มหรือวีเชฟหรือยกหน้าด้วยไหมละลายแบบกรวยครับ

ข้อความในเว็บไซต์แห่งนี้ ถูกโพสต์ขึ้นโดยอัตโนมัติ ทางเว็บไม่มีส่วนรู้เห็น หรือร่วมรับผิดชอบใดๆ ในการการกระทำผิดที่ก่อให้เกิดความเสียหายอันเกิดจากสมาชิกผู้ใช้งาน ในเว็บไซต์ โดยทั้งนี้ เว็บแห่งนี้ มีผู้ใช้งานเป็นจำนวนมาก จึงไม่สามารถตรวจสอบ ความถูกต้องของข้อมูลได้ทั้งหมด ทั้งนี้ ผู้ใช้งานจะต้องใช้วิจารณญาณส่วนบุคคลในการเลือกบริโภคข้อมูลครับ หากพบเห็นข้อความที่ไม่เหมาะสมโปรดแจ้งผู้ดูแลเว็บไซต์ หรือ webdungdong@gmail.com ขอบคุณครับ