tititiger โพสต์เมื่อ 2013-5-30 19:24:25

เสริมจมูก หมอกำธรนครศรี .........ไม่เวอร์เกินธรรมชาติ ราคาสบายเป๋ามากกกก

สวัสดีครับก่อนอื่นขอพูดพร่ำ ทำเพลงก่อน55555   ผมเริ่มทำศัลยกรรม  ตั้งแต่ม.5 เป็นศัลยกรรมเล็ก  คือร้อยไหมปาก แต่ตอนนี้รู้สึกจะเหมือนเดิมแระ อิอิ   พอม.6ก้อเริ่มทำจมูก   ผมเป็นคนใต้  นครศรี ครับ  ก้อหาคลีนิก เก็บตังค์เอง  เลยเจอหมอกำธร      ผมแอบถามแม่ ว่าแม่ทำที่ไหน   แม่ผมเสรืมมา20กว่าปีแล้ว  ผมมอยากได้จมูกแบบแม่  เลยแอบอิจฉามาเล็กน้อย     หลังจากที่ผมรู้จักคลีนิกหมอ   ผมก้อได้เริ่มเก็บเงินไปราว2เดือนเพื่อจะทำจมูก      ตอนนั้นยังเรียนอยู่ครับ   ผมพักการเรียนไปหลายวันมาก จน เกือบมีปัญหากับทางโรงเรียน เพื่อนๆที่โรงเรียนต่างเหมือนไม่ชอบ หมั่นไส้  ตอนนั่นผมเหมือนไม่มีเพื่อนคบเลยครับ  แอบนายย์มากว่าทำไมแอนตี้ขนาดนี้     ผมทำมา5วันแรกไปโรงเรียน  เพื่อน ๆว่าผมเหมือนอวตาล   ทำมาเหี้ยไรว่ะไม่สวย  ต่างๆนานา    ผมอดทน บางคืนน้ำตาไหลเลยน่ะ    3เดือนผ่านไป จมูกเริ่มเข้าที่แล้วครับ  บางคนบอกว่าสวย บางคนบอกว่าทำแล้วเหลอนี้   แต่ผมทราบดีและตะหนักว่า   ต้องอดทนครับ   ผมเข้าใจหัวอกคนที่โดนว่าศัลย  จังๆก้อคราวนี้เหละ     หมอกำธร  ทำมา  แกนจมูกสวยมากกก   ผมชอบครับ  แต่ปลายสั้นไป  ผมคิดในทางที่ดีว่าหมออาจกลัวมันทะลุเลยตัดปัญหสนี้ไป   ผมเลยตั้งใจเก็บตังค์เสริมปลายใหม่    เก็บมา8เดือน  5555เก็บนานไป  คือผมเรียนอยู่ครับ  ม.6ด้วย  ต้อวไปสอบนู้นนี้ค่าใช้จ่ายเยอะ     ล้าสุดไปต่อปลาย  ก้อบวม3วันไม่ช้ำครับ    ปลายยาวมานิดหนึ่งเอาเป็นว่าชอบ     และตอนนี้ ครับ โรคจิตอยากตัดปีก  เพราะผมปีกตก  ตัดสินใจ ว่า จะตัดปิดเทอมตอนนี้ ผมเรียนใน  กทม ครับ    ซึ่งผมคงไม่ไว้่ใจหมอคนไหนเท่านี้อีกแล้วครับ    ราคา อย่างที่บอกราคาเสริมแท่ง8-9พัน ต่อปลาย6พัน  ตัดปีกจมูก3พันครับ       ผมย้ำว่าหมอ ทำดีในระดับหนึ่ง เลยเหละครับ  

นี้คือภาพตอนม.3 กำลังขึ้น ม.4

และนี้คือภาพหลังเสริมแบบแท่งแต่ยังไม่ต่อปลาย

และนี้คือภาพหลังทำ1วัน

และนี้หลังทำ 5วัน

ไม่มีปัญหาเบี้ยวแต่อย่างใด    แต่  ต้องแต่งปีกจมูกอีกนิดครับ   3เดือนหน้าคงได้ทำแน่นอน คราฟฟฟฟฟ   ส่วนสีผิวนั้น  ขาวขึ้นกว่าปีที่แล้วอันนี้   ไม่ขอบอกเดียวหาว่าโมษณา   แค่บอกว่า ทาครีม  และหาครีมดีดี มาลงบนผิว   และฉีด2เข็มเป็นสารดีทอก ผิว ครับ

teerapon โพสต์เมื่อ 2013-5-31 12:09:51

ทรงจมูกสวยครับ ฝีมือหมอดีจริงๆๆครับแล้วต่อปลายด้วยอะไรหรอครับ   ผก็เพิ่งไปทำคางกับคุณหมอ มาได้เดือนกว่าๆๆแล้วครับ  ทรงสวยธรรมชาติดีครับ

tititiger โพสต์เมื่อ 2013-5-31 15:55:59

กระดูกหูอ่าครับ

ton7028 โพสต์เมื่อ 2013-8-25 19:17:04

เสริมจมูกด้วยซิลิโคนแล้ว สามารถต่อปลายเพิ่มเติมได้ด้วยหรอครับ ผมอยากทำ แต่กำลังหาข้อมูลอยู่พอดีเลย

paija โพสต์เมื่อ 2013-8-26 20:25:34

หล่อครับ

TRIN โพสต์เมื่อ 2013-8-29 23:22:52

ขอให้สวยสมใจ น่ะคราฟ ผมก็ดู ๆๆ คุงหมอ อยู่ จะไป botox อ่ะ ไม่รู้ว่า หน้าเรียว คุงหมอ เจ๋งป่ะ

tititiger โพสต์เมื่อ 2013-8-30 12:25:34

คิดว่าดีไม่เคยฉีดเหมือนกันน่ะ

TRIN โพสต์เมื่อ 2013-8-30 13:07:47

ต้นฉบับโพสต์โดย tititiger เมื่อ 2013-8-30 12:25 static/image/common/back.gif
คิดว่าดีไม่เคยฉีดเหมือนกันน่ะ

ของหมอ เหงว่า 8,000 เอง. เข้าไป ที่คลินิคอีกป่ะ. อยากทราบว่า มี maso หน้า ป่ะ.

tititiger โพสต์เมื่อ 2013-8-30 13:13:53

ตอนนี้อยู่ กทม  ครับ  แอดเฟสผมมาก่อนก้อได้  ผมกลับนครศรีปิดเทอมครับ   trumpet.com@hotmail.com
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: เสริมจมูก หมอกำธรนครศรี .........ไม่เวอร์เกินธรรมชาติ ราคาสบายเป๋ามากกกก

Untitled Document

ข้อความในเว็บไซต์แห่งนี้ ถูกโพสต์ขึ้นโดยอัตโนมัติ ทางเว็บไม่มีส่วนรู้เห็น หรือร่วมรับผิดชอบใดๆ ในการการกระทำผิดที่ก่อให้เกิดความเสียหายอันเกิดจากสมาชิกผู้ใช้งาน ในเว็บไซต์ โดยทั้งนี้ เว็บแห่งนี้ มีผู้ใช้งานเป็นจำนวนมาก จึงไม่สามารถตรวจสอบ ความถูกต้องของข้อมูลได้ทั้งหมด ทั้งนี้ ผู้ใช้งานจะต้องใช้วิจารณญาณส่วนบุคคลในการเลือกบริโภคข้อมูลครับ หากพบเห็นข้อความที่ไม่เหมาะสมโปรดแจ้งผู้ดูแลเว็บไซต์ หรือ webdungdong@gmail.com ขอบคุณครับ