กฤษครับ โพสต์เมื่อ 2012-5-26 20:48:22

ผู้ที่เคยใช้บริการคุณหมอต่อพงษ์ รัชดา

ผมอยากทราบผู้ที่รู้จักคุณหมอต่อพงษ์ รัชดา ครับว่าท่านทำจมูกแล้วเป็นอย่างไรบ้างขอท่านที่ทราบจริงๆนะครับ

manambatesood โพสต์เมื่อ 2012-5-26 22:49:39

หมอมีสิริโคนหลายแบบหลายราคาครับ
ดูฝีมือคุณหมอได้จาก  http://www.drtorpong.com/
ผมทำจมูกกับหมอต่อพงษ์ได้หกเดือนกว่าแล้วครับ
ผมเอาแบบไปให้หมอ แต่หมอไม่ยอมทำแบบที่ผมเอาไปให้ หมอบอกว่ามันเชิดเกินไป มันไม่เป็นธรรมชาติ
ทำออกมาก็ธรรมชาตินะครับ (ถ้าอยากได้โด่งๆไม่แนะนำหมอท่านนี้) บางคนยังดูไม่ออกว่าผมทำจมูกมาเลย
ผมยินดีตอบทุกคำถามครับ เพราะผมเป็นลูกค้าของหมอต่อพงศ์ตั้งแต่ทำงานที่โรงพยาบาลสุขุมวิทอย่างเดียว
จนกระทั่งต้นปีนี้มีคลีนิคส่วนตัว แต่ตอนนี้ผมไม่ได้เข้าคลีนิคนั้นเลยครับ(มีเรื่องนิดหน่อย)
ผมจะไม่ให้ข้อมูลในลักษณะโจมตีหรือเข้าข้างคุณหมอนะครับ  
แต่ให้คำปรึกษาได้ เพราะผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับหมอครับ  {:1_1:}

กฤษครับ โพสต์เมื่อ 2012-5-26 23:25:25

แล้วอาการหลังทำของคุณหมอเป็นอย่างไรมากครับ

ronzaza โพสต์เมื่อ 2012-11-2 15:48:13

คุณหมอน่ารักและใจดีมาก ฝีมือยอดเนี่ยมมาก ไม่บวมมากแค่สองวันก้อยุบแล้ว

KaekhNoi โพสต์เมื่อ 2012-11-7 23:33:27

รีวิว ให้หน่อยค่ะ

amplemiracle โพสต์เมื่อ 2012-11-8 00:24:40

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amplemiracle เมื่อ 2012-11-8 00:25

ต้นฉบับโพสต์โดย manambatesood เมื่อ 2012-5-26 22:49 static/image/common/back.gif
หมอมีสิริโคนหลายแบบหลายราคาครับ
ดูฝีมือคุณหมอได้จา ...

ดูฝีมือคุณหมอได้จาก  http://www.drtorpong.com/
ผมทำจมูกกับหมอต่อพงษ์ได้หกเดือนกว่าแล้วครับ
ผมเอาแบบไปให้หมอ แต่หมอไม่ยอมทำแบบที่ผมเอาไปให้ หมอบอกว่ามันเชิดเกินไป มันไม่เป็นธรรมชาติ
ทำออกมาก็ธรรมชาตินะครับ (ถ้าอยากได้โด่งๆไม่แนะนำหมอท่านนี้) บางคนยังดูไม่ออกว่าผมทำจมูกมาเลย
ผมยินดีตอบทุกคำถามครับ เพราะผมเป็นลูกค้าของหมอต่อพงศ์ตั้งแต่ทำงานที่โรงพยาบาลสุขุมวิทอย่างเดียว
จนกระทั่งต้นปีนี้มีคลีนิคส่วนตัว แต่ตอนนี้ผมไม่ได้เข้าคลีนิคนั้นเลยครับ(มีเรื่องนิดหน่อย)
ผมจะไม่ให้ข้อมูลในลักษณะโจมตีหรือเข้าข้างคุณหมอนะครับ  
แต่ให้คำปรึกษาได้ เพราะผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับหมอครับ  
.....................................................................................................................

มีเรื่องนิดหน่อย
เรื่องอะไรหรือครับ {:16_1121:}

lovejaypark โพสต์เมื่อ 2012-12-4 09:25:44

เราก้เพิ่งไปแก้มาค่ะ ตอนแรกทำที่เอสพี คลีนิก เหมือนตกนรกทั้งเป็นเลยค่ะ แย่มาก เชิด จมูกสั้น สันโด่ง ไม่มีปลาย
นแล้วหมอที่เอสพีไม่ยอมแก้ไขให้ ได้แต่บอกว่าดีแล้ว ต้องตัดปีกจมูก เราเลยตัดสินใจไม่แก้กับหมอแย่ๆ คนเดิม
ถือว่าให้ทานค่ะ จนมาเจอคุณหมอต่อพงศ์ ชีวิตเปลียนค่ะ ชอบจมูกมาก เป็นธรรมชาติ
คุณหมอเก่งค่ะ ให้คำปรึกษาที่ดี ทำออกมาก้ดีเหมือนคำพูด ประทับใจค่ะ

tanger โพสต์เมื่อ 2013-7-24 18:18:07

ทำมาเหมือนกันคับ แต่ก็ไม่ได้ประทับใจอะไร คุณหมอพูดดีจริง
แนะนำซิลิโคนตัวที่บอกว่าดีสุด และแพงสุด ให้
ตอนนี้ก็กำลังรอเวลา และหาที่แก้ใหม่คับ

Aom-am11 โพสต์เมื่อ 2013-8-14 01:43:42

อยากทราบราคา ตอนนี้อ่ะค่ะ

jibboy โพสต์เมื่อ 2013-9-8 16:56:29

ของเราก้อทำที่หมอต่อพงษ์ค่ะ หมอใจดีพูดเร็ว เราทำมาก้อโด่งกว่าเดิมไม่มากนะ(ธรรมชาติ)
หมอบอกว่าฐานเราเอียงอยู่แล้ว(ก่อนเสริม) สันของเราเลยเอียงนิดๆ แต่ไม่เป็นไรนิดเดียว
ไม่รู้เรานอยด์ไปเองเปล่าเราเพิ่งเสริมได้7วันเอง แต่หมอมือเบายุบบวมไวมากค่ะ
หมอนี้สำหรับคนชอบโด่งธรรมชาติค่ะ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ผู้ที่เคยใช้บริการคุณหมอต่อพงษ์ รัชดา

Untitled Document

ข้อความในเว็บไซต์แห่งนี้ ถูกโพสต์ขึ้นโดยอัตโนมัติ ทางเว็บไม่มีส่วนรู้เห็น หรือร่วมรับผิดชอบใดๆ ในการการกระทำผิดที่ก่อให้เกิดความเสียหายอันเกิดจากสมาชิกผู้ใช้งาน ในเว็บไซต์ โดยทั้งนี้ เว็บแห่งนี้ มีผู้ใช้งานเป็นจำนวนมาก จึงไม่สามารถตรวจสอบ ความถูกต้องของข้อมูลได้ทั้งหมด ทั้งนี้ ผู้ใช้งานจะต้องใช้วิจารณญาณส่วนบุคคลในการเลือกบริโภคข้อมูลครับ หากพบเห็นข้อความที่ไม่เหมาะสมโปรดแจ้งผู้ดูแลเว็บไซต์ หรือ webdungdong@gmail.com ขอบคุณครับ