ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ทำตา 2 ชั้นครั้งแรกในชีวิตในจันทบุรี [สั่งพิมพ์]

โดย: สนทนา    เวลา: 2024-4-25 11:50
ชื่อกระทู้: ทำตา 2 ชั้นครั้งแรกในชีวิตในจันทบุรี
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สนทนา เมื่อ 2024-4-25 11:50

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยนะคะว่าตัดสินใจนานมาก กว่าจะตัดสินใจได้ทำได้เพราะกลัวความเจ็บจ้า เดิมที่เราก็เป็นคนมีชั้นตาอยู่แล้วแต่เพียงไขมันเยอะทำให้หนังตาปกปิดชั้นตาทำให้แต่งหน้าไม่สวย เห็นหนังตาตุ่ยๆ รู้สึกขัดตาทุกครั้งเวลาแต่งหน้า เลยค้นหาข้อมูลและดูรีวิวตามคลินิกต่างๆในจันทบุรี แต่ต้องมาถูกใจรีวิวของคลินิกสุพจน์-คลินิกตาหมอสุภาพรรณจันทบุรี เลยทักไปสอบถามนัดคิวทำกับทางคลินิกและนัดวันทำจ้า

ก่อนทำตาเค้าตุ่ยๆ

หลังทำไปได้ 1 วันจร้า

หลังเปิดก็อซออกทำแผลสดๆร้อนๆเลยจร้า ลืมความกลัวไปเลยจ้า คิดถึงความสวยที่จะเกิดขึ้นไปเลย ตอนทำคุณหมอฉีดยาชาให้รู้สึกเจ็บนิดๆนะคะ แต่พอยาชาออกฤทธิ์ระหว่างทำไปรู้สึกอะไรเลยค่ะ ยิ่งหลังทำไปแล้ว 1 วันเปิดทำแผลยิ่งไม่มีความเจ็บปวดอะไรเลยจ้า ต้องขอบคุณ คุณหมอและผู้ช่วยค่ะ คุณหมอและผู้ช่วยมือเบามากค่ะ ยังไงจะมาลงรูปให้ดูกันเรื่อยๆนะคะ
โดย: สนทนา    เวลา: 7 วันที่แล้ว
ถูกใจใช่เลย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://www.dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2