ดู: 34387|ตอบกลับ: 145
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกใหม่ หมอสยาม คะ ( 16-12-10)

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีคระ  

ขอแนะนำตัวเองก่อนนะคะ เพื่อนๆ  จะได้เรียกถูก   >>>>  ชื่อ หนึ่ง นะ คร้า <<<<

หลังจากที่ศึกษา มา 2 เดือนกว่าๆ  ก้อได้ตกลงทำกับคลีนิค สยาม  เพิ่งทำมาเมื่อวาน คะ (16/12/10)

ขอโทดนะคระ เปนคนเล่าเรื่องไม่ค่อยเก่ง ดูรูป เอาละกานนะจระ  ^__^

ก่อนทำ

190220105004-001.jpg (19.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 113)

ก่อนทำ

ก่อนทำ

1.jpg (41.53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 98)

ก่อนทำ

ก่อนทำ

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ดูผ่านๆ ก็น่ารัก แต่ดูนานๆ เอ้ยยย ยังกะอั้ม อิอิ
แอบเหมือนเจ้  อั้ม พัชราภา
สวยมากเลยค่ะ หายบวมเร็วจัง
ทำกะหมอชื่อไรคร่า
คล้ายพี่อั้ม พัชราภา มากเลยครับ น่ารักอ่ะ
สวยมากคับ ศิษย์สำนักเดียวกัน
สวยมากๆเลยค่ะ
ขอเบอร์สอบถามหน่อยค่
ว่าต้องจองคิวไม๊
ยุ่วตรงไหนปัยม่ถูก
เท่าไลหรอค่ ทำ2อย่างคือตัดปีกดั้ว เสิรมดั้งด้วยอ่ ค่
ว้ายยยกรี๊ดดดดดดด ... ลูกศิษย์หมอชาตรี นี่สวยหล่อกันทุกคนเลยอ่าาาา
ปากสวยดีครับ
ก่อนทำเดิมจมูกเหมือนฃมพู่หรือป่าวคะ  เราก็เป็นนแบบฃมพู่  หลังทำแล้วสวยขึ้นเลย ปลาย สวยขึ้น  มันโด่ง+เรียวขึ้นใช่ไหมคะ อยากทำกับคุณหมอ แต่ตัดสินใจ+หาข้อมูลอยู่ กลัวทำมาแล้วปลายมันจะดูใหญ่ขึ้น อิอิ
สวยยยยยยยยยยยย ขึ้นเยอะเลย เพื่อนหนึ่ง
แล้วจัดฟันอยู่ ทำจมูกได้ด้วยหรอคะ
อยากแก้แล้วอ่ะ น้องเราก็ก็แนะนำให้ไปแก้ที่นี้ เพราะน้องเอารูป มิสไทยแลนเวิล ปี 2010 เบอร์1 อ่ะพอดีเป้นเพื่อนน้อง สวยมากเลย เลยอยากไปแก้ แต่ ก็ชอบหมอสมชายนะ ไม่รู้จะยังไง
จมูกสวยคนก็สวยจ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
จมุกสวยมากเลยคร่ะ มาอัพรุปอีกสิคร่ะ > <
จมูกสวยมากค่ะ เหมือนอั้มเลยอ่ะ ขอเบอร์ติดต่อคุนหมอได้มั้ยค่ะ
สวยมาก ดูดีค่ะ ตอนนี้เป็นงัยบ้าง
สวยง่ะ น้องอั้ม:)
รูปบางรูปหน้าคล้ายๆ พี่อั้ม พัชราภาเลยอ่ะ
สวยจังค่ะ ทำมาเท่าไรค่ะ นัดหมอนานไหม
:)สวยค่ะ อยากได้สวยอย่างตะเองบ้างค่ะ:)
สวย คม เข้ม เลยค่ะ
123#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-7 19:02:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jeanann เมื่อ 2011-1-7 16:10
จัยเย็นๆนะค่ะหายบวม7วัน เข้าที่3 เดือน สวยเช้ง2ปีค่ะ  ...

ช่ายคระ // ตอนนี้ คิดทุกวันว่าเหมือนเอียง

แต่หนึ่งไม่ได้นอนหมอนสูงแร้วนะคระ

ยังต้องนอนสูงลิ้ว อีกหรอคระ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้