เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] วันนี้ 12/02/56 แจกเสริมจมูกฟรี รางวัล สำหรับคนที่ comment ในเว็บดั้งโด่งมา

[คัดลอกลิงก์]

ขอบคุณโครงการดีๆ  ที่ทำให้เราได้เจอกัน

คุณหมอพงศ์พสิน Central laser clinic อยากทำจมูกที่นี้ คุณหมอทำสวย

ขอบคุณโครงการดีๆ  ที่ทำให้เราได้เจอกัน

คุณหมอพงศ์พสิน Central laser clinic อยากทำจมูกที่นี้ คุณหมอทำสวย

สู้ไปด้วยกัน

ขอบคุณโครงการดีๆ***จมูกสวยๆ***จาก

สวยเสกได้

เชิญที่*****คุณหมอพงศ์พสิน Central laser clinic

ที่http://www.centrallaserclinic.com/contact-us/
รอประกาศขอให้ได้ เพี้ยงๆๆ อยากสวยฟรีๆๆค่ะ บอกตรงๆๆ
สู้ไปด้วยกัน

ขอบคุณโครงการดีๆ***จมูกสวยๆ***จาก

สวยเสกได้

เชิญที่*****คุณหมอพงศ์พสิน Central laser clinic

ที่http://www.centrallaserclinic.com/contact-us/
ทำภารกิจเรียบร้อยแล้ว ทำดีที่สุดแล้ว
เย้  เที่ยงงคืนนนนน ''!!
ขอให้สวยทุกคนนะคะ บางครั้งมิตรภาพก็เกิดจากการแข่งขัน
ขอให้ทุกคนสมหวังนะคะ
พอแล้ว น้า รอประกวศเดี่๋ยวไม่ได้นอนพอดี
ขอให้เพื่อนๆทุกคนโชคดีนะค่ะ  พยายามกันเต็มเหนี่ยวเลย
พักผ่อนได้แว้ววววว
ประกาศรางวัลแล้วหรอค่ะ  ใครได้เอ่ย
หวังว่า สมาชิกที่ปฎิบัตตามกฎ กติกา จะได้รางวัลนี้ไปนะค่ะ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย BOBBY เมื่อ 2013-2-12 00:22
ใช่ครับ ตอนนี้เริ่มแล้วครับ
ยาวไปจนถึงเที่ยงคืนขอ ...

แล้วกระทุ้ต้องตั้งใหม่ด้วยรึป่าวค่ะ เพราะน้องเริ่มตอนช่วงเกือบ 11 โมงเช้าวันที่12 ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

คือยัง งง ค่ะ คือหั้ยไปเม้นคนอื่นรึคนอื่นมาเม้นเราคะ  โพสต์ 2013-2-13 00:19
ต้นฉบับโพสต์โดย mizsu99 เมื่อ 2013-2-13 00:12
หวังว่า สมาชิกที่ปฎิบัตตามกฎ กติกา จะได้รางวัลนี้ไป ...

หวังว่าอย่างนั้นค่า
พึ่งรู้ว่า ห้ามเมนท์กระทู้เดิม  คำเดิมซ้ำๆ  ดูในกติกาไม่มีคำอธิบาย  เสียดายจัง
16668#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-13 00:19:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kamolnat5577 เมื่อ 2013-2-13 00:14
หวังว่าอย่างนั้นค่า

แน่นอนครับ

ตัดสิน รางวัล อย่างบริสุทธิ์ ยุติธรรมแน่นอนครับ

ขอบคุณครับ
ถ้าอย่างนั้นเรามีลุ้นช่วงแรกๆหลายชั่วโมงเรย เราโพสต์ไม่ซ้ำเรย อิอิ
ลุ้นๆ ไม่หลับไม่นอนไม่อาบน้ำ
กรี้ดดดดดด อยากเสริม
เข้ามาช้าเกินไป พลาด
16673#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-13 00:40:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ประกาศผลรางวัลครับ

noonana2225  ชนะ โพสต์ไปทั้งสิ้น 485 โพสต์ครับ
ได้ทำจมูกฟรีครับ รางวัลเสริมจมูก + ตัดปีก จาก Central laser clinic ขอนแก่นครับ

5 ท่านแรก รางวัลปลอบใจ

1. คุณ belle789                ได้รับรางวัล Voucher ส่วนลด 5,000 บาท จากคุณหมออาร์ต Bonita clinic  
2. คุณ  kamolnat5577ได้รับรางวัล Treatment หน้าใส มูลค่า 4500 บาท จาก  Perfextion Clinic  
3. คุณ ปกิตตา         ได้รับรางวัล  Voucher ทำ treatment มูลค่า 2500 บาท จาก blink clinic
4. คุณ  meii_mayy          ได้รับรางวัล  Voucher ส่วนลด 2,000 บาท  โทพาส เมดิคัล สปา
5. คุณ khwanindy Voucher ส่วนลด มูลค่า 2,000 บาท จาก  Dr. orn clinic  

ผุ้โชคดีทั้ง 6 ท่านโปรดติดต่อกลับ แอดมิน ผ่านทาง pm ในเว็บดั้งโด่งดอทคอม
ส่งมายัง ยูสเซอร์ BOBBY

เพื่อแจ้ง .....
ชื่อ ที่อยู่ในการจัดส่งของรางวัลครับ โดยแจ้ง.... ข้อมูลตามจริง เพื่อรักษาสิทธิ์ของตัวท่านเองครับ

1. ชื่อ-สกุล จริงๆ  (เพราะข้อมูลส่วนนี้จะต้องส่งให้กับทางคลินิกครับ)
2. วันเดือนปีเกิด
3. ชื่อ User สมาชิกที่ใช้งาน ในเว็บดั้งโด่งดอทคอม
4. Email ที่ใช้ในการติดต่อกลับ
5. ชื่อของรางวัลที่ท่านจะได้รับ เช่น รางวัล..... จาก ...... คลีนิค (ทั้งนี้เพื่อความสะดวกในการตรวจสอบข้อมูลให้กับท่านครับ)
6. ขอที่อยู่ในการจัดส่งของรางวัลด้วยครับ

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ข้อตกลงและเงื่อนไข
1.สงวนสิทธิ์ในการแจกของรางวัลให้กับสมาชิกเว็บไซต์ดั้งโด่งเท่านั้นครับ
หากตรวจสอบพบว่า ท่านที่ได้รับรางวัลไม่ใช่สมาชิกเว็บดั้งโด่งดอทคอม
ขอสงวนสิทธิ์ ในการไม่แจกของรางวัล ในกรณีดังกล่าวครับ
2.ของรางวัลเว็บดั้งโด่งทุกชิ้น เป็นแบบระบุชื่อ ไม่อนุญาตให้นำไปจำหน่ายต่อ
ไม่ว่าในกรณีใดๆ ทั้งสิ้นครับ ทางเว็บมีนโยบายในการแจกของรางวัลให้สมาชิกฟรีๆ เท่านั้นครับ
ไม่อนุญาตให้ขายต่อครับ
3. ของรางวัลทุกชิ้น อยู่ในภายใต้ข้อกำหนดและเงื่อนไข ของทางคลีนิค
ผู้ได้รับรางวัลไม่สามารถเปลี่ยน มูลค่าของรางวัลเป็นเงินสดได้ครับ
สำหรับการใช้ Voucher ที่ได้รับรางวัล สิทธิ์ในการใช้บริการนั้น
ทางคลีนิค สงวนสิทธิ์ในการยกเลิก เปลี่ยนแปลง ของรางวัล ตามความเหมาะสม
โดยผู้ได้รับรางวัลไม่มีสิทธิ์โต้แย้งใดๆ ในทางกฏหมายครับ
4. ของรางวัลดังกล่าวนี้ ทางเว้บดั้งโด่งได้เป็นสื่อกลางในการขอความอนุเคราะห์ จากทางคลีนิคต่างๆ
เพื่อนำของรางวัลมาแจกให้กับ สมาชิกเว็บดั้งโด่งดอทคอม โดยทางเว็บ
ไม่ได้มีผลประโยชน์ใดๆ จากทางคลีนิค ในการจัดกรรมดังกล่าว โดยเพียงเป็นสื่อกลางในการคืนกำไร
แก่สมาชิก เว็บ และสังคมเท่านั้นครับ

เว็บดั้งโด่งขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมเล่นเกมส์สนุกกันในครั้งนี้ครับ
โอกาสหน้าร่วมเล่นเกมส์ ลุ้นรางวัลใหม่น่ะครับ

ขอบคุณครับ
ยินดีด้วยกับทุกๆท่านค่ะ
สียดายมากที่วันนี้ไม่มีกิจกรรมนั่งยันตี4 เสียจัยมากมายเลยค่ะ หน้าก้อไม่ล้างน้ำก้อไม่อาบ เศ้าอย่างบอกไม่ถูก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้