เจ้าของ: chaseau
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอกมลมาแล้วค่า

[คัดลอกลิงก์]
สวยจัง
อยากได้ตาแบบเน้มั่งอ้ะ แง้วๆๆๆๆๆ เข้ามาดูทีไร อยากได้ทุกทีเร้ยยยย
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 16:44:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด chaseau เมื่อ 2009-7-1 16:46

มาอัพรูปวันที่3ให้ชมค่า บวมน้อยลงม่วงนิดหน่อย

ขออภัยที่รูปไม่ชัดนะคะโทศัพห่วยไปหน่อยมากันแบบเต็มจอแอบขี้เกียจย่อง่ะ

ไม่ได้มั่นไจไนหน้าตานะอย่าเข้าไจผิด 5555555

ภาพ017.jpg (46.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 44)

ภาพ024.jpg (41.01 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 25)

ภาพ025.jpg (38.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 25)

ภาพ027.jpg (50.81 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 24)

29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 16:46:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เด๋วคงยุบมากกว่านี้เนอะอยากรู้ทรงจะเปนไงฮ่าๆตอนบอกหมอก็บอกแบบงงๆ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 16:47:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากได้ตาแบบเน้มั่งอ้ะ แง้วๆๆๆๆๆ เข้ามาดูทีไร อยากได้ทุกทีเร้ยยยย
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-1 15:19

ของตัวเองก็สวยแย่แร้ว อิจฉาเช่นกันจ้า^^

ขอไห้สวยๆนะจ๊ะ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 16:48:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-1 15:19

อ่านผิดอยากได้ตามิไช่จมูก555

ตาอะความจิงมันแบบหัวเปิดไม่ไช่หัวปิดแบบตอนนี้มันบวมจ้า^^
ยังดูไม่รู้เลยว่าเสริมมาคิดว่าพอหายแล้วก็คงจะสวยดี  เราก็จะไปทำวันศุกดิ์นี้กับหมอบุญถิ่นตื่นเต้นจัง
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 16:55:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังดูไม่รู้เลยว่าเสริมมาคิดว่าพอหายแล้วก็คงจะสวยดี  เราก็จะไปทำวันศุกดิ์นี้กับหมอบุญถิ่นตื่นเต้นจัง ...
ต้นฉบับโพสโดย พิกุล เมื่อ 2009-7-1 16:53

เอาใจช่วยน้า ขอไห้สวยๆ ^^
เหอๆ ก้อนู๋ปลาตาตี่แบบไม่คิดชีวิตเรยงิ
แต่ก้อไม่อยากทำตาสองชั้นอ่ะ  เพราะมันสองหลบๆอยู่แร้นฃ
แค่อยากตาโต โอ โอ๊ โอ โต
โชคดีจังที่ทำแล้วสวยอ่.... เราไปทำกะหมอกมลทาวอินทาวมา เมื่อปีใหม่ที่ผ่านมาเนี่ย ทำมาตอนแรกก็รู้ว่าเบี้ยวแล้ว ก็เลยไปหาหมอตอน7วันผ่านไป เพราะกลัวดัดไม่ทัน ปรากฏว่าหมอก็ดัดๆให้ พูดจาไม่ดีเลย ไม่เหมือนวันแรกที่ไปปรึกษา จากนั้นก็บอกว่า อีก1เดือนค่อยมาตรวจ ปรากฏว่า 1 เดือนมาตรวจปุ๊ป มันเบี้ยว พวกพนักงานต้อนรับก็พูดกันใหญ่เลย ว่ามันเบี้ยว แต่ที่นี่ไม่มีรับประกันเรื่องเบี้ยว ไม่งั้นก็ต้องทำใหม่ เสียตังค์อีก เราก็งงเลย ไม่แฟร์มากๆ เค้าก็เลยให้คุยกับหมอ ปรากฏว่า หมอนี่พูดจาไม่ได้เรื่องเลย อ้างนู่นอ้างนี่ ว่าหมอไม่เคยพูดว่าจะทำได้เหมือนที่ต้องการ แล้วที่มันเบี้ยว ก็ต้องจ่ายตังทำใหม่ เพราะหมอไม่ได้เปนคนจัดการเรื่องเงิน ต้องไปถามผู้จัดการ แต่มันเบี้ยวจิงก็ยอมรับ แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ แล้วก็อ้างๆ ว่าที่มันไม่สวย แต่หมอก็เห็นว่าสวย แล้วพอเราออกไปคุยกะผู้จัดการ มันก็บอกว่า หน้าเราเบี้ยวเอง เหอะๆ แล้วเราก็โวยเลย เท่านั้นแหละ ก็บอกว่าเด๋วจะแก้ให้ฟรีก็ได้ แก้เบี้ยวนะ แต่ได้จมูกทรงเดิม เชิดๆแหงนๆ สั้นๆ น่าเกลียดมาก แล้ววันนั้นก็มีลูกค้าอีกคน เปนกะเทยมากับผู้หญิงคนนึง เค้าพาผู้หญิงคนนี้มาวีนหมอ ว่าทำไมทำไม่สวย เบี้ยวเหมือนกัน แล้วก็บอกว่าของเราทำไมมันสั้นจัง แล้วเค้าก็บอกว่าให้เราใจเยนๆ ของเพื่อนเค้าทำมาสวย เราก็เลยบอกว่า ของเพื่อนเราก็สวยนะ เราถึงได้อยากมาทำที่นี่ แต่ตอนมาปรึกษาอ่ะ บอกว่าทำได้ทุกอย่าง แล้วจะสวยด้วย เราก็บอกทรงที่เราต้องการว่าไม่เอาเชิดนะ เอาปลายงุ้มๆ เค้าก็ยังทำมาให้เราแบบนี้ แล้วไม่มีความรับผิดชอบด้วย แถมพูดจากก้ไม่ดี บอกตรงๆนะ เข็ดมาก เสียความรู้สึกสุดๆ คนเราจะศัลยกรรมนะ ก็คิดแล้วคิดอีก แต่มาทำกะเราเหมือนไม่ตั้งใจทำ ถ้าจะบอกว่าเราทำแล้วจะไม่ได้อย่างที่ต้องการ ก็น่าจะบอกตั้งแต่แรก แต่ความเปนจิง หมอชุ่ยตะหาก เพราะจมูกเราไม่ได้มีปัญหาอะไรเยอะเลย แต่หมอเหลาซิลิโคนสั้นไป เรากำลังจะไปแก้กะหมอเฉลิมนี่แหละ เอาไว้ทำเสร็จแล้วจะเอารูปมาโพสนะคะ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 20:01:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่ากลัวอ่า สั้นมากไหมอ่าคะเบี้ยวแบบไหนอ่าอยากเหนจัง

แล้วแต่ดวงเลยนะนี่ เหอๆ

ไม่รู้จะพูดไรเลยไงก็เอาไจช่วยนะคะ ขอไห้แก้ออกมาแล้วสวยสมใจ

^^"
ช่ายๆ สวยดีคัฟ
เอามาชมด้วยคนครับ จขกท หน้าตาน่ารักมากคับ จมูกยุบแล้วคงสวยมากๆ แน่ๆ เลย

ตาแบ้วๆ น่ารักดีคับ น่ารักได้อีกนะคับเนี่ย
เอาไว้วันหลังละกานน้า เด๋วไปแก้กะหมอเฉลิมก่อง แล้วค่อยโพสทีเดียวเรย แต่ก็ถูกนะ ที่ว่าแล้วแต่ดวง เพราะเพื่อนเราทำมาแล้วสวยจิงๆ
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 21:47:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอามาชมด้วยคนครับ จขกท หน้าตาน่ารักมากคับ จมูกยุบแล้วคงสวยมากๆ แน่ๆ เลย

ตาแบ้วๆ น่ารักดีคับ น่ารักได้อี ...
ต้นฉบับโพสโดย youya เมื่อ 2009-7-1 20:22

โอยชมแบบนี้ ลอยไปไกลแล้วค่า^^
เรื่องแบบนี้ หมอ 50 ดวง 50 จิงๆนะคะ
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 22:35:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แกะพลาสเตอวันที่เท่าไหร่น้าลืมอะ ไปไหนมาไหนมีแต่คนมอง555

ออกไปเช่ากาตูนมา55
น่ารักจังเลยยยยยยยยยยยยย
อยากเห็นตอนแกะพลาสเตอร์จัง
คงออกมาสวยน่าดู ทำทรงสโลป์ใช่ป่ะค่ะ
เอาแบบไปให้คุนหมอดูหรือเปล่า
หายไวนะ ดูๆ แล้วไม่ค่อยบวมเท่าไหร่เนอะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
หมอให้แกะพลาสเตอร์ 3 วันค่ะ
เรา 2 คนแสดงว่าพอมีดวงทางด้านศัลยกรรมเนอะ55
ไม่สิ ของน้องนะ หมอ50ดวง50 ออกมาสวยโพดๆๆ
ของพี่นี่หมอเก่งแต่ผิดที่หน้าตา55หน้าตาไม่ดีเองต้องโทดตัวเองเอิ้กๆๆ
แกะพลาสเตอร์แร้วมาวิวอีกนะค่ะ
หน้าตาน่ารักมากๆๆเรย
นี่ขนาดยังบวมอยู่นะเนี้ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้